conbocon

Mình rat hay bị lỗi su dung trình duyệt Google Chrome mot thoi gian là bi loi này mong anh em hướng dẫn mình cách khắc phục

P/s : Phan đánh dấu den trong ngoặc nhé

BLOG_Idol

Ban dung bản GC tieng anh nên nó hoi ban muốn dịch trang dang xem qua tieng anh không đó ma ! Cài bản tieng viet là OK

teddy_bichngoc

=.=" bac không thích thì tat no đi thui mà ... nhan nut X đó . . tren cái đó luôn .... co loi j đâu . . . tuong GC bị loi nua chứ

chunghoanggiang

không co loi gì đâu. Do la do bạn chua xai quen chrome thôi. Chrome thuong hoi bạn có dich sang ngôn ngữ mac dinh mà bạn dang su dụng thôi.

nhvkhanh1989

pó tay, không biet TA thì bạn xai ban TV đi, vao setting - language- rui chon tiếng việt là ok

nhOx_hon3y

làm sao de chỉnh thời gian luu trữ history cua chrome xuống còn 1 ngay được vạy các bác

Grantland

Mình dang xai là bản tieng viet nhưng tại sao tu nhiên nó lai bi đổi thành tiếng anh?

Zany_Boy

hic cac pac ơi,trong GC e them vào referer control chon tuỳ chọn thi no ra trang gi day e không bit phai làm ji het mong các pro chỉ giáo:

Minh rat hay bị loi su dụng trình duyet Google Chrome một thoi gian là bị loi nay mong anh em huong dẫn mình cach khac phục

P/s : Phan danh dấu đen trong ngoac nhé Đang dung thi bị lỗi, minh xoa và tải google chrome ve de cài đặt nhung cu báo là dang cho để vào cai dat mãi! Có cach nao khắc phục cho minh biết với?

Các chủ đề có liên quan khác