Chả qua la cái máy minh de ở trong phong may lạnh mở sut ngay con laptop minh de khoảng 2 3ngay minh mới đụng đến

lúc mo len thì hien len màng hình wecom loading mot chut rồi nó vao mang hình thì den xi chỉ thấy con chuot xong mình doi khoang 1 2 phut thi no vẫn vay minh tắt nó di xong mở lên lai khoang 3 4 lần

rồi lần thu 5 mình để im dc khoang 3 4 phut thi nó vao mang hình dc

hiện tượng vay la sao vậy ai co thể nói cho minh biết dc ko

Thank !

Dinsmore

lúc do an ctr+atl+del xem no co chạy taskmanagaer không neu có thì may cai services của may không khởi động ( WDM services không start ), ban recovery máy lại nhá, không biet recover po tay luôn

kydu_ang3ls

Máy minh mo lên nó chay den màng hình wecom loading xong man hình đen thui van thấy con chuot va di chuyển dc nhung phải đợi 1 luc nó mới vao deskop

Lần nao mo lên cũng nhu vay 1 lúc sau moi vào dc

chả nhẽ do hu phần cứng ha cac bạn

missnhoc_9x

mình cung không biết

nhưng cứ khoi dong máy là phai doi 1 lúc sau man hình nó moi sang và thấy dc cac deskop

dieuhien010879

Như vay la chắc vậy rồi, bạn noi la để laptop trong phong máy lạnh mo suot ngày. 2,3 ngay sau bạn mới vao su dụng máy thi chac chắn các bo phan phần cứng da bi ẩm rồi. Ban nen đem máy de cho khác khô thoang hon không kẻo phai mua máy mới đấy

Terran

lỗi windows chang không là loi man hình rồi ,ban mang qua số nha 39 ngõ 165 xuan thuy hà nội di chung tui kiểm tra chinh xác cho ban

Nhu vay là chắc vậy rồi, ban noi là để laptop trong phong may lạnh mở suốt ngày. 2,3 ngay sau bạn moi vao sử dụng may thi chắc chắn cac bo phận phần cung da bị ẩm rồi. Bạn nen dem máy de cho khác kho thoang hơn không keo phai mua máy moi day Minh da để cho khac không mo may lạnh và de do khoản 1 ngay sau mình đụng vao van như vậy bạn à

Đây là tinh trang của máy mình

Đây la luc mình mở len no đang chạy

và day la nó chạy xong va vào màn hinh deskop

H_T

cho vao máy giặt quay no lên rồi bo ra phơi khô dung tiep bạn không giup mình thì xin ban im lặng

Các chủ đề có liên quan khác