đây ,các chu cu chém gió co gi là không thể , hic khoi phục 5' ma kiem cái box hoi 30' rồi zeeeee.mình Thank bạn nhiều lắm.bạn sửa the nao vậy,chỉ mình được ko.mình con may file nữa cơ

thuy_duong2207

ai voc phần mềm nhieu va giúp đỡ nguoi khac sẽ biết thôi

mình tai ve extract ra thay cau hình file bi thay đổi là biet da bị mã hóa ==> dung EasyWordRecovery thôi hết Dung la cao thủ, m test bang cai đó. OK roi nhung khi lưu đòi key, ban co key k cho m cái.

ji_yool_93

ai voc phần mềm nhieu va giúp đỡ nguoi khac sẽ biết thôi

mình tai ve extract ra thay cau hình file bi thay đổi là biet da bị mã hóa ==> dung EasyWordRecovery thôi hết Gio da biết thêm 1 kien thức bổ ích, thanks bạn nhiều

mình dung Cr-ack của lưu ma tinh ,không biết link do tai lau rồi bạn seach la có thôi

còn vụ biet thi ai tạo portable nhieu ,tiếp xúc voi nhieu loại file ,phan mem sẽ dễ dang nhan ra thôi ,nhu o đây mình dung 7zip để kiểm tra chua đầy 5s chu khong cần tới MSoffice dau nha

chỉ co cai tìm cái boxnay met phờ râu

quandinhhong

minh dung Cr-ack của luu ma tinh ,không biet link do tải lau roi bạn seach la co thôi

còn vu biet thì ai tao portable nhiều ,tiếp xuc voi nhiều loại file ,phần mem se dễ dàng nhan ra thôi ,như o day mình dùng 7zip de kiểm tra chua day 5s chứ khong can tới MSoffice đâu nha

chỉ có cai tim cái boxnày met pho râu Thank bạn, m thi tải về ma k thấy key hay Cr-ack nen chi hiện thông tin file chu chua cho Save, nhu vay là cũng biet them 1 mẹo kha bo ích rồi/

Các chủ đề có liên quan khác