hr_10012002

trước day e cài windows xp va office 2003 thif file nay của em doc bình thường,bây gio e cài windows 7 va office 2010 thi không đọc được file nay nữa mà mo len hiện thông báo lỗi

e tim du mọi cách roi ma không được.bác nao cao thủ giúp em với

file này đây ,

thank ae trước

Thu tham khảo cái nay xem bạn.
Ban huong dẫn sử dung duoc không? Mình tai tool này về roi nhung không sửa duoc file word

huongthuy_icb

tốt nhat la cài office 2003 ra ma mo lại cái file do cho nhanh, neu ma bị lỗi khong mo được thì chon repair luôn trên office 2003 ý

Cadarn

repair the nao bạn ơi.bạn co the sử giúp minh luon được ko.tại may minh chỉ có ms 2010 thôi

Huntingtun

Thu tham khảo cái nay xem bạn.
khong dc bạn ơi

hoang_du_88

khong dc bạn ơi De m nghiên cứu them giup bạn xem, may m cũng đang dùng 2010, cung loi y chang của bạn/

timthuytinh_89

nếu can gap thì bạn go office 2010 ra roi cai office 2003 vào (win 7 chay tốt đã test va đang dùng) nop xong xuôi rồi ve tinh tiếp

mailoves

Mình thay file của bạn cũng ngắn, sao khong đánh lại đi( khoảng 15' chu mấy). Mình da dung phần mềm phuc hoi lại được nhung no bắt phải mua moi cho save

Clustfeinad

đây ,cac chu cứ chém gio co gì là khong the , hic khoi phuc 5' mà kiem cai box hơi 30' rồi

Terrence

đây ,các chu cu chém gió co gi là không thể , hic khoi phục 5' ma kiem cái box hoi 30' rồi Chia se cach khắc phục đi bạn, m vua tải bản ban sua rồi. Mở binh thuong nhưng m muon biet cách mà ban lam được điều đó/

duythuc_manu

ai voc phan mềm nhiều va giup đỡ người khac se biết thôi

mình tải ve extract ra thấy cau hinh file bị thay doi là biết da bi mã hóa ==> dùng EasyWordRecovery thoi hết

Các chủ đề có liên quan khác