Sloane

Mình co 1 đứa em dang hoc cao đẳng he chinh quy tại địa phương. Nhung vi chống tiêu cuc ma giờ nó bi gay khó dễ nen muon ngừng học, on thi lại trường khác. Nhưng khi den rút hồ so ve thì trường bat nop 7 triệu tien goi là "phí đào tạo" (khong phai học phí vi no đã hoàn thanh hoc phí rồi). Truong noi rằng: "Đây la quy chế chung"

Theo các ban thi trường có lam dung quy chế khong va mong các ban co kinh nghiệm giup em mình vụ này với. Minh xin cảm ơn.

nhocso_94

trươc anh cung mất tầm day cach đây 5 năm,chú ý xem khi nguoi ta thu tiền co viet hóa đơn cho minh hay không ,neu không thì biết so tien đó vào tay ai rồi đấy

hagiangdulich

Truong lam ăn kì cục rồi. Minh khong nghĩ có luat vo lí vậy. Minh cung nghĩ vậy, neu ho làm thế that thi thành ra chiem doat tài sản cong dan rồi

pure_love_2801

bảo ban cua bạn liên he voi báo Giáo duc Viet Nam ( ), đảm bao voi bạn là to bao lá cải nay se "phanh" (thây) cai truong kia tới so luon (mục tiêu va hinh thức làm tien cua tờ báo nay la thế mà)

kenvil_cz

mà ho so có j dau ma lấy lại giay nhap học bỏ, hoc ba bỏ, bằng tot nghiep hay giấy tot nghiep pt tạm thoi toan bản copy so yeu lý lịch, ho khau copy, bảng diem da bỏ lấy lam j nghĩ thì nghi thoi coi như bỏ

Baldwynn

Tớ cung không nghĩ là co cai luật này đâu. Chắc lai may ông muốn kiem tien đây mà

Ciao_NaiDin

Trường họp bỏ học fải trả lại tièn chỉ dành cho truòng hẹ AN NINH thoi bạn à

Un_Family

hình như có. Luc truoc nghe nói co dua nghỉ phải đền tiền. Vi hoc theo chính quy la được hỗ tro cua Bộ ở cac truong lớn

Su pham kĩ thuật Nam Dinh bạn ạ Kỳ nhỉ! Bt mìh chỉ nghe truòng an ninh mới có quy ché nọp tiền đào tạo ~.~

trang_su

Thế minh moi thấy lạ, dang tim cách đòi lai ho sơ cho thang em mà nó lai bao thế cũng thay qua bất hợp lý.

Các chủ đề có liên quan khác