Seamus

các bạn ơi cho mình hỏi chút nhé, vừa có phần mềm thuế 2.1 rồi ah phần mềm này thay cho phần mềm 2.0 hay sao ấy nhỉ? và được áp dụng vào kê khai thuế tháng 7 này hay sao ấy nhỉ? các bạn có công văn hay qđ gì ko?chomình xem với.

Garron

Anh/chị ơi cho em hỏi phần mềm kê khai thuế 2.1.0 khi nào được áp dụng

Aelfdane

Hôm trước mình lên chi cục thuế họ bảo phần mềm KTKK 2.1.0 được âp dụng bắt đầu từ tháng 8 bạn ạ.

Badden

Cả nhà cho em hỏi chút. Em tải về và cài đặt Phần mềm HTKK 2.1 về nhưng k bít nhâp số liêụ các hóa đơn vào phần nào. Đây là lần đâu e sd Phần mềm này, nên không hiểu về nó. Mọi ngươì chỉ dẫn cho e vơí. thanks tất cả ngươì nha

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Nghiên cứu áp dụng phần mềm Dialux thiết kế chiếu sáng cho nhà máy và xây dựng chương trình tiết kiệ Khoa học kỹ thuật 0
C Nghiên cứu hướng áp dụng mô hình CMMI ở các doanh nghiệp phần mềm vừa và nhỏ Công nghệ thông tin 0
C Nghiên cứu phương pháp Kanban và áp dụng phát triển phần mềm quản lý con dấu Công nghệ thông tin 1
L Tích hợp ATAM-CBAM trong đánh giá kiến trúc phần mềm và áp dụng cho dự án VANCO-NETDIRECT tại công ty phần mềm FSOFT Công nghệ thông tin 1
J Phương pháp tạo giả định tối thiểu áp dụng để kiểm chứng phần mềm hướng thành phẩm Công nghệ thông tin 0
W Đánh giá sự phù hợp của việc áp dụng phần mềm ‘ Learn to Speak English’ trong việc dạy kĩ năng nói c Ngoại ngữ 0
H HƯỚNG DẪN THỰC HIỆN VIỆC ÁP DỤNG NGHỊ ĐỊNH SỐ 32/2015/NĐ-CP VÀO PHẦN MỀM DỰ TOÁN F1 Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
T [Free] Hợp đồng gia công phần mềm và thực tiễn áp dụng tại Công ty Cổ phần Sao Mai Luận văn Kinh tế 0
H Nghiên cứu bù công suất phản kháng cho lưới trung áp và áp dụng phần mềm pss/adept tính toán cho lộ Tài liệu chưa phân loại 0
Q Nghiên cứu chất lượng điện cho lưới phân phối và áp dụng phần mềm PSS-ADEPT Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác