Em khong hieu sao dạo nay moi lần thoát game xong la cai gadget kaspersky no bi lệch ra khoi vi trí mà khong tro về vị tri ban đầu ,trong khi luc trước thoát game thi một hồi sau la cái gadget lai tro về vị trí cũ.

Còn một loi nua là dạo nay cai sidebar.exe nó cu can trở tat may khiến thoi gian tắt máy tro nen lâu hơn thông thường(lúc truoc thi sidebar.exe không can tro lậu như vậy)

Em hoi lieu không biết la tai chơi game hay la do mấy bua nay em sử dung may chương trình sắp xếp, don dep Restry (Registry Optimizer) hay la do em su dụng smartdefrag lam anh hưởng đến nó ?????

aye_l0v3_eya

ah khong minh chỉ để moi gadget kaspersky thôi desktop cung chỉ để 1 dung 1 hinh nen chứ khong de hình nền thay doi (để chơi game khoi lag ấy mà

mình cung bi vậy do game cua bạn để do phan giải k dung voi màn hinh cua bạn. vi du như man hinh của ban o dạng 16:9 thi ban phải cài dat game hiển thị ở 1024x768, 4:3 thì phai cai là 800x600 (hinh nhu thế)

hllc_yeuanh

Do phan giai của game khien no bị lệch đi thôi....tốt nhat tat quách cái gadget day của bạn di cho đỡ vướng

Chet

Do phan giải của game khien nó bị lech di thôi....tốt nhất tat quach cái gadget day cua bạn đi cho do vướng OK.tắt luon sidebar máy mượt hơn.

tinhtu_ghita

tắt di ban à, trước minh cung dùng nhiều gadget lắm, chi thay rối hơn, dep thi chẳng thấy đâu =.=

Các chủ đề có liên quan khác