vào 2 cai trinh duyệt chorme voi Firefox Ra Như The Nay đây ạ

phmc150809

vào 2 cai trình duyệt chorme voi Firefox Ra Như Thế Nay day ạ cái chomre no bi sock plash thi bác thử f5 lai (chomre co san plash rồi )

còn cai FF thì cài ban plash mới nhất vào

babyfatpig

hix GG chorme em vo 1 cái thi hok sao vô 2 cai thi no bi diss hết F5 het 2 cái hà ah thi để em làm thử

hix em k pa bang mà em xoa GGchorme tãi cái moi ve và tải cai nay nữa install_flash_player_11_plugin roi em cài và vo thu mà hôk dc ah ạ vẵn như vậy

hix em k pa bang mà em xoa GGchorme tãi cái moi ve và tải cai nay nữa install_flash_player_11_plugin roi em cài và vo thu mà hok dc ah a van như vậy

em xem co chơi được hok neu được thi hoi canh phá băng con hok được thì kiem canh khác chứ pha ma cài lại hok dc thì phá lam chi cho mệt em kien 3 tháng roi ma chẳng được cai j cả hồi thang 9 thì phải ah nao chi em đy ^^ lam giup em nhá

fullmoon_ytal

tốt nhat ban nên liên he voi dịch vụ mien phi xử lý tu xa qua mạng, ho se giúp bạn nhung thu linh tinh đó. chứ ban k rành mà dang len đây chắc la kho có câu tra loi good lắm.

Dunleigh

dậy thi len mạng tải cai updeep về...rồi cài tai chorme về sài lun đi..tải tai day nè

hoalinda1982

Em nay ga quá có bac nao chịu khó lam cho em nó cai video cho em no nhìn va lam theo tui doc ma thấy chán ge hien mình đang ngoai quan net nên không lam được chứ o nha mình làm lun cho cai video coi lun rồi

em la em nghi bác nay ngoi máy ngoài quan net nhưng muốn pha bang máy ở quan nguoi ta để cai 1 số phan mem hay game lắm... chu neu máy nhà thi voi công sức len dien đàn hỏi nhu vua rồi thì cha bang đọc hướng dan ghost máy với cai lai windows thì da xong từ đời tam hoanh roài.......

theo nhu y bác ấy noi thi không muốn go mat deefree vì co dong băng thì may chay tốt hơn.... nen moi muốn tìm cach pha khóa deefree de choi được guny roai lai đóng băng lai nhu cũ... như vay cu cài windows hoac gost lại rồi lai cai phần mềm deefree ra thi cung khác gì đâu...

VboyTeen_FC

sao hum kiem tiệm sửa chua ma sửa đi ra quan net làm gi lo rùi thì ra quan net hỏi pass no đi chứ cu tu mò hư them lan nữa thì shit

vo_doi_dot_com

100% may ban dùng deepfree rồi,nhưng m khong nho rõ phiên bản nào.Hình nhu la 6 thì phải.M sẽ chi chi tiết cho ban cach phá mật khẩu.(Đừng có dung no làm gì lung tung nhá,k khuyen khich đâu).

Bạn chon 1 trong 2 nhé.Theo m cai anti dùng don gian hơn.

Link nè : Antideepfree 0.4

HD: + Chay chuong trình rồi sau do chọn phiên bản Deep Freeze tuong ung (Không biết deep ver bao nhieu thì nhấn Shift + chuot trai cho nó hien len rồi nhìn cho vao ghe phiên bản xxx nhé.Ver la cai số đầu tiên ấy.VD phiên bản 4.xxx hay 6.xxx.... -> Apply

+ Xem duoi khay đồng hồ se xuat hiện thêm 1 bieu tượng con gấu.Chính là nó đây.

+ Ctrl+Shift+Double Click vao biểu tượng thu 2 mới xuất hiện —> Se mo ra cửa so Deep Freeze 6 yeu cau nhập password, nhung luc này ta khong can biết password cua Deep Freeze cứ click OK là vào.

+ Vào duoc roi thì muốn lam gi thì làm (nhu thay đổi mật khẩu)

Link Updeepfree:

Hướng dan su dụng :

1. Chay chuong trình va nhan nút Login voi user và pass cho sẵn.

2. Nhấn Cr-ack de bắt đầu công việc.

3. Tiếp tuc nhan Cr-ack để ket thuc quá trình, sau do bấm vào dau X để thoát.

4. Nhấn to hop phím Ctrl + Shift + Alt+ F6 de mở Deepfreeze cu de pass trống the va nhấn Enter. The la mật khẩu cua cua deepfreeze tạm thoi khong còn hiệu lực nữa.

5. Nếu muon disable cái con gau nay thì bạn chon Boot Thawed – > OK và Restart.

6. Khi khoi dong lại vào windows thi hình con gấu ( bieu tuong Deepfreeze 6 ) bi đánh dấu x. The la bạn co the chạy gỡ bo no bằng cách chay file setup mà ban da cài đặt, sau do chọn Unistall. Doi it giây máy tinh se tự khoi dong lại. The la xong.

Chú ý : Luu khong khuyến khích loi dung nó để lam vao mục đích xấu. Post cho nhung ai gặp trinh trang quên pass Deepfreeze ma thôi.

Chrome tich hop sẵn Flash roi nen k cần Flash đâu.Bị loi sockwave thì F5 nhu cac bác ở tren noi hay bạn thu len trang chủ FlashPlayer tai cái Sockwave cho chrome ve cai thử xem nhé.Nhiều quán net con cài cả gioi han dung lượng khach hang được phép cai dat nữa(như mấy quan truoc m hay ngoi chi cho cai dat tổng dung luong là 500Mb).Bạn de y coi bạn co tai gì nhiều về không.(Đây chi la ý kiến của m,có gi sai mong mọi nguoi chi giáo)

em la em nghi bac nay ngồi máy ngoai quan nét nhưng muon pha băng máy o quan người ta de cai 1 số phan mem hay game lắm... chứ neu may nhà thì voi cong sức lên dien dan hỏi như vua roi thì chả bang doc hướng dẫn ghost may với cài lai windows thì đã xong tu đời tám hoánh roài.......

theo như y bac ấy nói thi khong muốn gỡ mat deefree vì có dong bang thì máy chay tot hơn.... nên moi muon tìm cách pha khoa deefree để choi duoc guny roài lai dong băng lại như cũ... nhu vay cứ cài windows hoac gost lại roi lai cài phan mem deefree ra thi cũng khác gì đâu... chu nay nói chuẩn nè. không vac CPU ở tiệm net ve nhà thì cung muon phá băng o tiem nét thôi. Chu len mạng kiểu này, thà cai lai windows là xong.

hong_sjunhen

Bạn co the chụp màn hinh Task Manager, Thư muc Program Files (Trong C:\Program Files) len day cho mọi nguoi duoc không

tuannguyen_2075

Ghost chi can cẩn thận 1 chút,đọc ki huong dẫn trước khi dung là sẽ ok.Nếu có the ban hãy tạo 1USB boot thi chac ăn hơn.Cài windows cung k thiếu bai huong dẫn bạn ạ.Nói chung cai gi k biết co gang tìm tài lieu va tự mò thi se nhớ lâu hơn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Y Em có 1 câu hỏi như sau mong Ban Tư vấn Kế toán trả lời giúp: "Công ty kiểm toán cần những điều kiện Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Chúng tôi là một DN hoạt động về Môi trường xin các bạn trả lời giúp một vấn đề mà chúng tôi đang mắ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội giúp tôi trả lời vấn đề này: 1) Hoạt động cho mượn và đi mượn tài sản được hướng dẫn ở v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Tôi có một câu hỏi xin Hội trả lời giúp tôi: Công ty tôi có khoản tiền gửi có kỳ hạn theo hợp đồng l Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi có 1 câu hỏi về kế toán mong Kế toán sẽ trả lời giúp cho tôi. Công ty tôi là công ty vừa là SX Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Tôi có câu hỏi mong quý Hội trả lời giúp: 1. Các khoản thuế không được hoàn lại khi tính vào nguyên Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Nguyễn Thị Thúy) Ngày 25/04/2012: Tôi có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp: Theo TT 18/2011/TT-BTC Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Đinh Thị Mơ) Ngày 26/04/2012: Em có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp em như sau: Tháng 6/2011 công Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Nguyễn Tú Anh) Ngày 24/7/2012: Tôi muốn quý hội trả lời giúp vấn đề sau. Công ty tôi kiểm toán thự Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Hỏi chút về skype, các bác trả lời giúp em với Thủ thuật tin học 3

Các chủ đề có liên quan khác