rock_hunter2710

cái chu de này cũng lam topic bình loạn ma cha có cái nao ra được vấn de ca

mình thi nghi là ghost hai hdd hơn, do cung 1 lượng dữ lieu ma thời gian copy len hdd ghost nhanh hon cài nhiều nen dia từ, đầu doc va cần di chuyen dau đọc sẽ phai hoat động nhiều hơn => se lam giảm tuổi tho hdd

noibuonsamac001

Ban ma cứ tắt nguon dot ngột thì chang nhung sớm hư o cung mà ảnh huong den HĐH và cac thiet bị khác nữa đó. Lam gi mà phải rut nguon đột ngột thế, xem phim XXX neu nghe tiếng động thi tat thôi, chứ mac gi rút nguồn luôn. Cẩn than nhe bạn. Haha keyboard co cái nút ngủ đông, bam phat 1s cái tắt luôn, bien qua đi ta lai bat lại

Cơ ma Cai ổ của ta ghost nhieu r có sao đâu, đợt dien chap chờn vẫn co choi D2 nên bi bad sector thôi

littlebee_Emily

cai chu đề này cung lam topic bình loan ma chả có cai nao ra được van de cả

mình thì nghi la ghost hại hdd hơn, do cung 1 lượng du lieu mà thoi gian copy len hdd ghost nhanh hon cai nhiều nên đĩa từ, dau doc và cần di chuyen đầu đọc se phai hoạt động nhieu hon => sẽ lam giam tuổi thọ hdd Vâng. Tiếp thu y kiến. Tổng hop lai thì em thay ghost với cài lai windows chả khác nhau la mấy. Ghost thi su dụng HDD là chính. Cai moi windows thì ca man và HDD cung chien đấu. Tóm lai time die nguyên cai may tính cũng khoang tam vài năm (Cai nay thì thực te chung minh nhá)...

Cho nên van de này chắc cung chang có hồi kết đâu.

Haha keyboard co cái nút ngủ đông, bam phat 1s cái tắt luôn, bien qua đi ta lai bat lại

Cơ ma Cai ổ của ta ghost nhieu r có sao đâu, đợt dien chap chờn vẫn co choi D2 nên bi bad sector thôi Há há... Bác cho nao cũng thấy co mat nhỉ? bác dung may giống ý hệt mình... Ha ha dc cai mình sắm them cai cục lưu dien nen tẹt ga luôn...

Bác co khi cũng nên dau tu thêm cái đấy đi. co tam 700k thôi ma tien lắm. Chấp ca sut điện điện yeu + mất điện luôn. Thừa thoi gian cho mình vua ngap vừa out game + tat may

P/s: Xem phim thi dung cái MKP ấy. nhấm Esc cai là nó tu dong ẩn xuống tapbar hoac là hide luon di mà nó lai dung lại cho minh mới phê chứ... Bien qua xem tiếp luôn. Chả phai doi máy nó danh rang rửa mặt ma van check face được...

Andrew

Tiền đâu ra, moi vac em graphic card 2nd tam y nên hết tien rui .

Phim thì MPC-HC tinh chinh cho ngon xD

cuongquyt

hại manh lam bạn bạn thu vo pic này nghe cac pro phán nhé. mình tin chac rằng nó rất hại

Các chủ đề có liên quan khác