Dua len cái diễn dan chuyen quái quỉ đó rồi, co nguoi trả lời rồi: cũng bo tay thôi, mà chang hieu sao cái tay Admin do delete mấy cái comment tra lời. Trừ phi tinh toán này nọ, chứ may cai khúc xương nay chang ai thích gặm cả.

Vọc tung ca Google cũng không thay giai quyết được truong hop như thế này.

Cũng da dung đến vài chuong trinh repair (cả online) nhưng cũng... như không. Chỉ co the vào Mediafire view tung trang, xem choi chu đừng mong so den các công thức. Khi nao co tin mới minh post tiếp. co nguoi giải quyet dc rồi bạn a! thank bạn nhiều

duc_phuc_chien

De michael1112 thử xem .

Mình đã sua xong file của bạn rồi, chuc ban vui vẻ voi file đã chỉnh nhé.

Mình cũng chang phai cao nhân gì đâu, mua riu qua mắt thợ thôi.

Mình quen noi : cái loi ma bạn mắc phai khong phải lỗi vong laptop đâu nhé, do chi là lỗi . . . ke kè ... go sai công thức vi tham chiếu không co dich đến chứ khong phai vòng lặp (co nghia là địa chi cua target cell không có) ban chi cách sửa cho anh em hoc hỏi với. De sau này gặp con biet mà sửa. chu không nhẽ lần nao cung phải up file len nhờ sửa

ban chi cách sửa cho anh em hoc hỏi với. De sau này gặp con biet mà sửa. chu không nhẽ lần nao cung phải up file len nhờ sửa Uh, tớ cung chi muốn biết lam sao bạn ấy mo duoc file có noi dung thôi trong khi to mở bằng Office 2013 thi file trống trơn!

Các chủ đề có liên quan khác