hong_hai

nhà em bi hư máy tinh dem ra quán net ho sữa giúp h ho làm đóng bang mat rồi đang luc do nó lại hu plash nữa ? h em k co pass để go ra và cai lai plash ah nao rành về cai nay chỉ em cai em hôk pít gi ve côg ghệ TT ổ dia E với ổ dia D là không bi bang còn lại cac o đĩa khác thi bi băng em muon go băng rồi cai lai plash rồi lam bang như cũ dc khong ạ chi em với

Johnnie

nó dong bang bằng cái j` ? ? deep free thỳ cu undeep mà nã la tan băng tất, không can pass

gaucon_bubu

em muon go băng rồi cai plash rồi băng lai nhu cũ ấy a chu k muốn pha bang lun ạ pha xog ai cài lai cho em

Hamnet

Vậy thi cu phá , pha xong down file setup ve cài lại thôi

Code: http://www.mediafire.com/download.php?545rp1obyuvbrp5

chunu_25251325

oh shit, đúng la ga tin học thật, lên mang search "flash" rồi tai ve thôi, mà nho la flash chứ khong phai plash nhé bạn. Thân!

rok_xit

Chôm không can down Flash , no tự update Flash , va Chom dùng Flash add san kèm theo rồi ...

Bentleah

pó tay toan tập vs chu thot^^ma chủ thớt cung lieu nhỉ...dem ra tiem net cho bọn tiem no cài đống băng...xog ôm may ve xài...thế là moi lan muốn cài cai gi thì phải chay ra tiệm net hả....hỏi tụi no cai đống băng = zì,pass..rùi thao lun cái dong bang ra đê....máy của ban xai chứ có phai may quán nét dau ma xài dog bang

Arvel

theo minh nghỉ thì ban nay ôm cái may tu quán net ve nha chơi thì dung hon là đem may ra net sửa gúc chac chu top diễn dat sai

Daunte

bây h` tom lại là thế này:

máy bạn bao thieu flash hay không ? ? ? neu báo thiếu thy phai phá băng trước, sau do cai flash vào rui không đóng băng lai lam j` cả.

còn cai loi FF kia thy update phiên bản moi nhat mà cài.

laclongquan

sao khong ra lại quán net do hỏi cái pass deefre ma go đóng băng ra.......

nếu la nho người ta cai ho deefre mới lan dau thì co the pass cua no vẫn mặc dinh chua thay đổi đâu.. bạn co the thử vào thay doi pass mà khong can gõ pass cu dau vì nếu moi cai lần đầu.

cách tốt nhat la tự mò cach cai lại windows đi.. dễ lắm mà.... gan nha mình cũng co may người giống ban do chưa biết nhìu về vi tinh nen dung vào đâu ho cung sợ bị hỏng máy... khong dam đụng chạm gi den các phan mem trên may tinh cả... cứ pha cac phần mềm test bo đii... thấy co loi nào hiện ra thi google tìm kiem cach khắc phục... co hong thì hong phan mềm chu co hỏng phần cung duoc đâu mà sợ

nxqd_3051990

hix em mo hoài mà hu may hoài ong chu quán keo sao may pha máy chưa toi 1 tháng đã hu cai ông chu quan đóng bang lung 1 tháng ruoi roi mà chưa hu nek ma cai windows lại kho lam không hay hu them làn nữa xin can ah chỉ em voi nhá ^^ nho dung xoá bài viet cua em =^^= chac cug có người bi nhu em thoy

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Y Em có 1 câu hỏi như sau mong Ban Tư vấn Kế toán trả lời giúp: "Công ty kiểm toán cần những điều kiện Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Chúng tôi là một DN hoạt động về Môi trường xin các bạn trả lời giúp một vấn đề mà chúng tôi đang mắ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Xin quý hội giúp tôi trả lời vấn đề này: 1) Hoạt động cho mượn và đi mượn tài sản được hướng dẫn ở v Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Tôi có một câu hỏi xin Hội trả lời giúp tôi: Công ty tôi có khoản tiền gửi có kỳ hạn theo hợp đồng l Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi có 1 câu hỏi về kế toán mong Kế toán sẽ trả lời giúp cho tôi. Công ty tôi là công ty vừa là SX Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Tôi có câu hỏi mong quý Hội trả lời giúp: 1. Các khoản thuế không được hoàn lại khi tính vào nguyên Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Nguyễn Thị Thúy) Ngày 25/04/2012: Tôi có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp: Theo TT 18/2011/TT-BTC Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Đinh Thị Mơ) Ngày 26/04/2012: Em có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp em như sau: Tháng 6/2011 công Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Nguyễn Tú Anh) Ngày 24/7/2012: Tôi muốn quý hội trả lời giúp vấn đề sau. Công ty tôi kiểm toán thự Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Hỏi chút về skype, các bác trả lời giúp em với Thủ thuật tin học 3

Các chủ đề có liên quan khác