falling_start88

chuyện la may em hồi truoc ram 4g giờ sao em go dxdiag vô xem con 3g rưỡi vậy la sao hả mấy anh pro giai thich dùm em voi huhu

Baran

hồi truoc thay 4g rõ rang hom nay vào thay con 3g rưỡi huhu hum bit tai sao nữa

nhoc_boy_hn90

win7 32 bit thi nhan 3g rưỡi nhu ban nói là tot lam rồi nhé . no không nhận 4gb đâu. nếu muon full 4gb bạn phai chuyen qua win7 64bit

hoathuytram_wbf

win 32bit không nhan tron 4G đâu bạn, chỉ vao tam 3.5G đó thui, RAM con share cả cho VGA nữa, ban muon nhận đủ RAM thi cài windows 64bit vao là được

Nuri

[/url]

ý em la cai memory hồi truoc no ghi 4g gio no ghi 3g ruoi la sao nhỉ

kann_yoyo

trong guyn hinh như có may file chứa thông tin he thống ( co the chỉnh sửa ma k0 ảnh hưởng tới guyn), ta chi cần edit la co thể thêm thắt

depmachanh88

hồi truoc toi giờ em cung xài win7 32 bit thay nó ghi 4g ram ro rang giờ lại thay con 3g rưỡi con ve việc 32 bit hum nhan du em cũng bit ma thắc mắc cua em là tại sao no biến đổi con so từ 4g thanh 3g rưỡi hum hieu lun các cao thu giai thích dùm em em xin thank

tttvtt

win7 32bit thong thường nhận khoang 3g tới 3.2gb ram. Máy ban 4gb ram thì trong dxdiag phai hien thị đúng 4gb ram du dung win7 32bit di nua còn property my computer se ghi lả 4gb (Usable 3gb hay 3.2gb)

Hình dưới may minh 4g ram dung win7 32bit ultimate share vga 1gb

Các chủ đề có liên quan khác