Máy minh may hôm nay dở chứng,nó khong hien thị biểu tuong loa trên task bar nữa,mặc du minh đã chỉnh như hình

Bác nào biet giup mình với.thanks

songthan_tp2000

lúc truoc minh cũng như bạn vậy, mat icon pin với loa, bạn log off roi vao lại là co luc ấy mình con ga chưa biết cai windows nên nhờ thang ban cài dùm thi bi thế, sau nay biết rồi tự cai thi ok hết, co le là do windows do bạn

Bạn co nghe được âm thanh cua loa phát ra khong ? Nghe duoc thi không van de gì chịu kho chinh như vậy, kha nang là do loi nho gì đó cua windows thôi. Nếu khong nghe được thì kha nang lỗi card sound. Mình da tung bị như vay luc có lúc không, đành dau tu card rời.

thaiha120

Ban co nghe được am thanh của loa phat ra không? Nghe duoc thi không vấn de gi chịu khó chinh nhu vậy, khả nang la do lỗi nho gi đó của windows thôi. Neu khong nghe duoc thi khả nang loi card sound. Minh da từng bị nhu vay lúc có lúc không, danh dau tư card rời. Nếu theo bac này , ban ma không nghe dc tu loa thì hay len mạng cài lai ban Driver am thanh khác nhé

tomcat.2008

Vào tim dow soft này ve nhe TaskbarRepairToolPlus! setup roi chay chọn Hide of Show all Listed Tray Icons roi Apply .ok

singlebtc

Control Panel\All Control Panel Items\Notification Area Icons

mình dùng windows 7 thi co cái kiểu tren de show icon ở taskbar.

chắc windows XP cung tương tự. Chuc ban thành công!

Các chủ đề có liên quan khác