zaike_2909

ai giúp minh nha

link đây, ban nao sửa giúp minh nha :

File co chua công thức bi vong lập (công thuc tham chiếu đến chinh ngay ô chứa công thức). Ban xem lại cong thuc và tu sua hay up file len để các bạn giúp.

mua_dong_viet

Chắc ban van mở file do duoc ? Lỗi này la do lỗi cong thuc thôi. Ban chinh sửa lại cong thuc rồi Save lai la ok.

Drew

File co chứa cong thuc bị vong laptop (công thức tham chieu đến chính ngay o chứa công thức). Bạn xem lai công thức va tu sửa hay up file len de các bạn giúp. Cậu nay noi chuẩn đấy!

Chủ thớt up file lên đi, message chi là warning chu dau phải error.

Kermit

mình up file len roi ,bạn nào sua gium mình nha

link :

Bị hoc xuong rồi! Mediafire view duoc toàn bộ 192 trang con download về máy, mo bi báo lỗi vong laptop sau đó là... trống trơn. Cho du da chỉnh Options, Formulas,... Excel nao mo cũng vậy. Xin moi cao nhân cùng vào... gặm xương...

zaizai_xitrai

Bi hoc xương rồi! Mediafire view duoc toan bộ 192 trang con download về máy, mở bi bao lỗi vòng laptop sau đó là... trống trơn. Cho du đã chỉnh Options, Formulas,... Excel nao mở cũng vậy. Xin moi cao nhân cùng vào... gặm xương... Đang down khuc xương đó, file Excel nay nang gớm nhỉ

Mình cung thua ca này. Dang dung Office 2013, da thu bật iterative calculation roi mà cũng không an thua, file mo len trống trơn.

Sorry không giup duoc chủ thớt

chuatehacam_92

Minh cung thua ca này. Đang dung Office 2013, đã thu bat iterative calculation roi ma cũng không ăn thua, file mo lên trống trơn.

Sorry khong giup được chủ thớt Đang nham nhi khúc xương va dang xách đi nhờ người... cap tiep

Placido

Dang nham nhi khúc xuong va đang xách di nho người... cạp tiếp ban co gắng giúp minh nha! file này ma tieu chắc die theo no luôn quá

linh_licy

Dang nham nhi khúc xuong va đang xách di nho người... cạp tiếp Cau hay chủ thớt thu dua qua những rum chuyen về excel/office xem "cao nhân" bên do co giải quyết duoc khong

lop09hh1n

Để michael1112 thu xem .

Mình da sua xong file cua ban rồi, chúc ban vui vẻ với file da chỉnh nhé.

Mình cung chang phải cao nhan gi đâu, múa riu qua mắt thợ thôi.

Mình quên nói : cai loi mà bạn mac phai không phải loi vong lặp đâu nhé, đó chi la lỗi ... ke ke ... gõ sai cong thức vì tham chieu không có dich den chứ khong phai vòng lặp (có nghia la địa chỉ cua target cell không có)

ngoc_xinh_nl

De michael1112 thử xem .

Mình đã sua xong file của bạn rồi, chuc ban vui vẻ voi file đã chỉnh nhé.

Mình cũng chang phai cao nhân gì đâu, mua riu qua mắt thợ thôi.

Mình quen noi : cái loi ma bạn mắc phai khong phải lỗi vong laptop đâu nhé, do chi là lỗi . . . ke kè ... go sai công thức vi tham chiếu không co dich đến chứ khong phai vòng lặp (co nghia là địa chi cua target cell không có) thank ban rất nhiều! de keo về xem sao đã

De michael1112 thử xem .

Mình đã sua xong file của bạn rồi, chuc ban vui vẻ voi file đã chỉnh nhé.

Mình cũng chang phai cao nhân gì đâu, mua riu qua mắt thợ thôi.

Mình quen noi : cái loi ma bạn mắc phai khong phải lỗi vong laptop đâu nhé, do chi là lỗi . . . ke kè ... go sai công thức vi tham chiếu không co dich đến chứ khong phai vòng lặp (co nghia là địa chi cua target cell không có) Woa, chia se cach thức đi ban de tui và anh em khac hoc hỏi, vấn de la tui mở file nay lên nội dung trong trơn không co cho nào để sửa

Cau hay chủ thớt thu dua qua những rum chuyen về excel/office xem "cao nhân" bên do co giải quyet duoc không Dua len cái diễn dan chuyen quái quỉ đó rồi, co nguoi trả lời rồi: cũng bo tay thôi, mà chang hieu sao cái tay Admin do delete mấy cái comment tra lời. Trừ phi tinh toán này nọ, chứ may cai khúc xương nay chang ai thích gặm cả.

Vọc tung ca Google cũng không thay giai quyết được truong hop như thế này.

Cũng da dung đến vài chuong trinh repair (cả online) nhưng cũng... như không. Chỉ co the vào Mediafire view tung trang, xem choi chu đừng mong so den các công thức. Khi nao co tin mới minh post tiếp.

Các chủ đề có liên quan khác