mapbe9x

Em dung winrar mở ổ dia kiem tra tất ca cac thư mục cung chi có 40Gb. Nhung luc nhấp ổ dia chon properties thì no lai báo là 53 Gb. Em chang hiểu 13Gb nua o đâu ra. Quet virus xong rồi ma no vẫn bị như vậy. O dia nào cũng bi mat một khoảng dung luong khó hiểu. Chang le do người cai FOXCONN lúc mua may ve họ ăn gian cua mình ? Foxconn la cái hãng men đó.Em dang dung foxconn mà.

manhcam1980

1. co the bạn chua kiem tra nhung thu mục ẩn.

2. nếu ban bat chức năng auto update len thi dung lượng o cung sẽ tăng len theo thời gian.

3. biết dau ban chưa kiem tra những tap tin trên desktop hay kiem tra xót cũng nên..

baby14170311

bạn tren noi đúng đấy co khi bạn ẩn mot foder nào đó voi lai autoupdate làm cho o cứng tăng theo thoi gian

Fridolf

chắc co file ẩn, vào Folder option -> View -> chọn Show hidden... bo tick Hide extention... voi Hide Protection... rồi xem may folder với file an xem sao

langtusau1088

1. có the ban chưa kiem tra những thu muc ẩn.

2. neu ban bật chức nang auto update lên thi dung lượng ổ cung se tăng lên theo thoi gian.

3. biet dau bạn chua kiem tra nhung tap tin trên desktop hay kiem tra xót cũng nên.. tắt update xem,xem=winrar thi` he't file ẩn ru`i,ko biết thi` dung ns bậy

yumi.hq_blog

1. Sau khi ban mo ổ đĩa với WinRar, dung 2 phím Ctrl va A sau đó click chuot phải vào vùng chọn, click Show Information (hay Alt va I), chờ den khi WinRar tính xong tong dung lượng sử dụng. Ban xem Total size hoac Real Files Size.

Nếu bạn van khong thấy đúng dung luong thì có the do những folder, file duoc "siêu ẩn".

2. Bạn dung Recuva sẽ xem duoc nhung folder, file này:

- Link download Recuva:

- Sau khi cai Recuva (tiếng Việt), bạn chay Recuva và chọn Huy bo để không chay Thuat sĩ

- Ban vao Tuỳ chọn, Chung chon Dạng cây, Hanh dong chỉnh như hình, Đồng y va chọn Quét. Rất nhanh, Recuva se cho bạn thay tat cả những Folder va file có trong o đĩa theo cau truc thư mục. Bạn hãy... chiem nguong

Các chủ đề có liên quan khác