nnbalinh

Mình can tim phần mềm ghep nhieu ảnh thành 1 anh động. Ai co thi share cho mình với.Mình tim hoai nhưng không co cai nào sài dc hết. Rat mong các bạn giúp đỡ

sexx1997

bác nay hoi ngây thơ ghê , adobe pts kìa , cai day tạo được anh dong đó , minh học rùi ma quen cách làm rồi

nHoC_b0oNg

PTS thi chuyen qua chế do montion rồi kéo anh vao thành layer sau do timeline cho no nua thôi

pe_gua

photoshop cs6 lam xong lưu the nao vậy mấy bac em làm xong dau vao đó rồi chi co lưu nữa thoi ma chỉ lưu save for web gi đó nhưng chi minh xem được . . bac nào biết cach luu mà gửi cho nguoi khác cũng xem duoc không chỉ em voi ?

Save file gif ay hả...Bạn Ctrl+Shift+S minh k nhớ rõ lắm save anh dong bác à . . em save mà chi mo được trên trinh duyet thôi còn mo nhu ảnh thường không được

bac nay hỏi ngây tho ghe , adobe pts kia , cái day tao được ảnh dong do , minh hoc rùi mà quen cach làm rồi quen ma cũng bày dat la lớn.po tay!

acat_0610

quen ma cũng bày dat la lớn.po tay! nguoi ta hỏi là phan mem nào làm duoc anh động , thi tui góp ý la pts thôi , con cach làm thì bac ay tự tìm hieu chu ông nội .

Các chủ đề có liên quan khác