ngavec

. Kiểm tra xem trình duyệt có để ở trang thái duyệt web ngoại tuyến ko

. Kiểm tra Firewall có chặn ko

. Quét Virus

mình vào được tới đây!

nhưng hiện tại không vào được chơi tá lả,pocker, hay 3 cây

nói chung không vào được mấy cái game ở trên kia!

tuan151219

Lỗi không vào được trình duyệt web trong khi mạng vẫn connected:

Máy bạn bị nhiễm virut chứ không fai lỗi j hết, cách làm rất đơn giản để khởi động trình duyệt web như sau:

1- vào đổi tên trình duyệt web thành tên bất kỳ.

vd: firefox.exe thành ff.exe, tương tự như google chrome.exe thành gggooogle.exe...--->> xong

2- Vào Propertise của Shortcut , mục Target, đổi firefox.exe thành ff.exe, ...tương tự chrome.

--> Vào web bình thường.

nhox_lj

mình thì vào đây trả lời đề tài được mà không vào chơi game được!

nản quá, đang đánh tá lả vui!

Đúng đó bạn lên kiểm tra lại ie của bạn có bật proxy không nếu vẫn không được thì tốt nhất bạn lên cài lại win

abc_edf

Máy bạn bị nhiễm virut chứ không fai lỗi j hết, cách làm rất đơn giản để khởi động trình duyệt web như sau:

vd: firefox.exe thành ff.exe, tương tự như google chrome.exe thành gggooogle.exe...--->> xong

2- Vào Propertise của Shortcut , mục Target, đổi firefox.exe thành ff.exe, ...tương tự chrome.

--> Vào web bình thường. Mình cũng bị và làm theo thì thấy chạy được. Thanks bạn

lon_huyen

--> Vào web bình thường. Mình làm như bạn và vừa chạy được máy cha kia chỉ dẫn vớ vẫng . Nhưng mình quét Virus thì chã có con nào , bạn xem làm sao quét dc nhé Thank bạn nhiều .

abc_edf

Bạn thử vào Internet explore (Biểu tượng chữ e), vào Tool - Internet option - Lớp Connection - LAN Setting - Bỏ chọn tất cả (tắt các dấu check)

Chúc thành công!

các bạn ơi cho em hỏi trình duyệt web của máy em không chạy được. Lỗi cụ thể như sau: cả 3 trình duyệt ( ie, firefox, chrome) khi kích đúp hay ấn enter thì nó đều không chạy, trong khi em vẫn vào dc yahoo, garena được bình thường. Em vừa gỡ ra cài lại rồi nhưng vẫn không được. các bạn pro giúp em với. Em xin thanks trước các bạn

Các chủ đề có liên quan khác