Destrey

Mấy bữa nay đang chạy ngon thì thằng TuneUp nó báo update. Sau khi update xong thì nó block key mất nên em phải lên kiếm Cr-ack trên diễn đàn mình.

Ko ngờ sau khi Cr-ack xong nó báo lỗi rồi không chạy được nữa, kể cả uninstaller cũng không chạy được nên em phải dùng Your Uninstaller gỡ sạch ra.

Bây h em vừa xóa sạch tất cả vết tích trong máy rồi (registry thì không biết hết hay ko) mà không hiểu sao mỗi lần chạy file cài đặt thì nó hiện như thế này

Mây bác giúp em với, nó disable mất thằng VMWare của em rồi không chạy máy ảo được

ot_ngot2412

còn sót lại tàn dư của tune-up cũ nên dung register nào mạnh scan cho sạch rồi cài lại

bạn cài bản mới nhất vô rôi gở ra thủ công vô control panel rôi gỡ ) và cài lại bản củ xem có được không

tranduong25

bạn cài bản mới nhất vô rôi gở ra thủ công vô control panel rôi gỡ ) và cài lại bản củ xem có được không Bản mới nhất chưa tìm ra

Mấy bữa nay đang chạy ngon thì thằng TuneUp nó báo update. Sau khi update xong thì nó block key mất nên em phải lên kiếm Cr-ack trên diễn đàn mình.

Ko ngờ sau khi Cr-ack xong nó báo lỗi rồi không chạy được nữa, kể cả uninstaller cũng không chạy được nên em phải dùng Your Uninstaller gỡ sạch ra.

Bây h em vừa xóa sạch tất cả vết tích trong máy rồi (registry thì không biết hết hay ko) mà không hiểu sao mỗi lần chạy file cài đặt thì nó hiện như thế này

Mây bác giúp em với, nó disable mất thằng VMWare của em rồi không chạy máy ảo được Cái này đơn giản thôi. bạn vào appdata và common files trong ổ C xóa các folder có chữ tune up là được, cái này là do bạn uninstall bị xót rồi, nhất là appdata

Cái này đơn giản thôi. bạn vào appdata và common files trong ổ C xóa các folder có chữ tune up là được, cái này là do bạn uninstall bị xót rồi, nhất là appdata Xóa rồi bạn ơi

Các chủ đề có liên quan khác