Yvon

ko biết do he thống của no hay gì nhưng xai ca ngày vẫn con chung đó

suoingoc229

30k nhé ban 10 k phí 3g nhé
Cái nay chi có Viettel moi choi thôi nhé.Mobi la 20k thui. mình dang xai nek

hieu_bop

Da test thử, về toc do thì Viettel lởm nhất, Vina ngon nhất. theo em thi tốc độ ma cac bác chỉ dk 3g không thôi thi vung sâu vùng xa viettel van vuot trội còn o nhu chỗ em thi nếu khong xai các gọi cuoc gioi hạn thì 3 mang 4 mạng nhu nhau nhanh và dot tien còn nhanh hon em thì là em dung Miu toc do ổn dinh nhat hỳ vì pha duoc băng ass hy con các mạng # em khong pha được bác nao pha ass được vit teo & vina cho em xin thu thuật với a thanks các bạn nhé

Cứ VT ma mần bạn a` sinh vien thi MIMAX 40 roi dang ký 3G . con nhà điều kien thi cứ dcom 3g roi dùng sim DCOM May tính mà xai tuy tốn tiền nhung mang chạy ầm ầm

Cu VT mà mần ban a` sinh viên thi MIMAX 40 rồi dang ky 3G . con nha điều kiện thi cu dcom 3g roi dung sim DCOM May tinh mà xài tuy ton tiền nhưng mang chay ầm ầm May hom vừa rồi dang dung thử Mobile Internet cua 3 mạng, khong dang ký gói cước, tốc do veo vèo, trừ tien cung vèo vèo luôn. Hôm nay vua thử dang ky gói cước, thử xong phat biết ngay, nhu rua bò, nản.

muathu0507

vote cho viettel. to hay dùng dcom tron goi 120k rồi vao box mình kiếm phan mem phá băng thông về. luc nao mạng nó khoe thi cày jav met nghi

mrhoang23888

1 Phieu Cho MIU chủa Mobifone.

Ngày truoc choi thân với viteo lam nhưng nó choi xau quá nên cat xit òi

baby_kieu

VINA la nhất ==>đắt nhất ...đắt nhung ma sắt ra miếng ...!viettell cu chuoi lắm ...mạng không on định còn mobi mang cũng tạm dc không bằng vina ...! chỗ nha tui vina không bat duoc sóng mobi yeu xiu được mỗi viettel la sống. Mình o ha nội mới đau chứ

share minh cách xài MIU 20k 1 thang đi bác :U qua day mua gói MIU 3 tháng chỉ 30k , re hơn cả goi sv , hs

kéo xuống duói sẽ thấy crad gói MIU

cobe_doihon9150

Chỗ nao co sóng thì vote cho Vietnamobile, cước tinh ra rẻ nhất trong cac mạng (50K = 5 GB) và toc do khá nhanh, trung binh từ 5 - 6 Mbps, giá SIM cung vừa mới hạ:

Birkhed

Cho nao có sóng thi vote cho Vietnamobile, cuoc tinh ra rẻ nhat trong các mạng (50K = 5 GB) va toc độ khá nhanh, trung binh tu 5 - 6 Mbps, gia SIM cũng vừa mới hạ:

bên ngoai ban có 65k/sim thoi ong ơi, có san 5Gb trong TK, ha gia tiếp đi

YuD_Kira

Tốt nhat van là dùng mobi dk gói MIU 20k sim sv. không phai hack hiếc gì het roaming sóng vina la ngon thui mà

Các chủ đề có liên quan khác