Wat

Tình hinh la đang tính cat ADSL dùng 3G ma doc một lúc loan het cả lên, khong biet nên dùng cua bon nào. Anh em vao cho ý kiến cái, toc do là tiêu chi quan trọng nhất nhé (mình o Ha Nội):
Dung mang Mobi, Vina hay ViettelDung sim cho dien thoai hay sim cho may tính

Thanks.

trslan_pn

hiện mobi và vietel dang free tóc dọ băng thong trọn gói , còn vina mình không biết . dùng sim DTDD xài trọn gói sẽ rẽ hon rát nhiều sim 3G , xem sóng mạng nào mạnh hon ở chỗ bạn , tóc dọ sim DTDD (có kích hoạt 3G) và sim 3G là ngang nhau. góp ý xíu , có gì nguòi khác vào góp ý bạn tiép nha .

Dack

Tốt hon nen xem chỗ ban song mạng nào manh nhat thì dùng, uu tien viettel và mobi

ngoctram_ken

Vote cho sim D-com 3G cua Viettel nào.

Tốt nhat la nên tìm hieu cho bạn sóng thang nao khỏe tốt thì dùng. sim thi nên dùng sim D-com cua VT giá rẻ hon sim di động thong thuong đăng ký 3G.

nhattungsm

Theo minh hien tại nên dung goi MIU của Mobile vi từ ngày 20 , Viettel da hạ băng thong sau khi dùng het 2G chỉ còn 256 kbps ( truoc là 512 kbps). Nếu doc bao có ít flash thi còn được, chu co nhiều flash la phai chờ hơi lâu. Gói MIU cung 256 kbps nhung chi mất có 50K trong khi Viettel là 120K.

Thoraldtun

Hix....Dùng 3G cua Mobi đăng ky goi MIU ý...chỗ mình 4. 5 laptop + vai cái điện thoai ma dùng mạng thoải mái...download thi tet ga...mà chỉ hết 20k/tháng

Chay

Hix....Dùng 3G cua Mobi đăng ký goi MIU ý...chỗ mình 4. 5 laptop + vai cai điện thoại ma dung mạng thoải mái...download thì tẹt ga...mà chi het 20k/tháng share minh cach xài MIU 20k 1 thang di bác :U

cun_xinh

Tinh hinh là đang tinh cat ADSL dùng 3G ma đọc một luc loan hết cả lên, không biet nen dùng của bọn nào. Anh em vao cho ý kiến cái, tốc do la tiêu chí quan trong nhất nhé (minh o Hà Nội):
Dùng mạng Mobi, Vina hay ViettelDung sim cho điện thoai hay sim cho máy tính

Thanks. vote cho mobi,,, vieteo lai bóp từ 20/10 rồi

Curney

tháng nay viettel như shjt í, ban dem toc độ rất chuối, đánh dota gi toàn dis.

Lắp cái sim vina vao moi chơi game dc 1 tiếng hết 20k vai ca vina

còn mobi chua test nên chưa biết, nhung vina được cái rat on định, không co hien tượng lag, van choi game vi vu

anhbang821987

dùng thang nao thì dùng chu ne vịt teo ra, làm an nan quá. nếu không di chuyen nhiu thì né luon du 3G này ra

Hix....Dùng 3G cua Mobi đăng ký goi MIU ý...chỗ mình 4. 5 laptop + vai cai điện thoại ma dung mạng thoải mái...download thì tẹt ga...mà chi het 20k/tháng
30k nhe ban 10 k phi 3g nhé

Croydon

VINA la nhat ==>đắt nhất . . .dat nhung mà sắt ra mieng ...!viettell củ chuoi lam ...mạng không on dinh còn mobi mang cung tạm được không bang vina ...!

Các chủ đề có liên quan khác