myself_122

máy tinh cua em bỗng dung khong nhận the nho điện thoai qua đầu đọc thẻ, trong khi trong thu muc My computer van hien lên folder Memory card, la folder chứ không phai o đĩa và khong mo được. Các bac trong forum có cach nao giúp em với, vì the nho với em la cong cụ hữu ich hon cả 1 cai USB nữa. Em van con gà về CNTT nen nhờ mọi nguoif giup nhé. Thanks all

twin.fish69

Đưa the vao điện thoại xem co hư không? Neu khong mượn đầu doc khac thử lại lần nữa.

Mượn dau doc thẻ khác cam the nhớ của ban vao xem có bi loi không, nếu khong bi lỗi là do dau đọc thẻ

Kiểm tra lai Device Manager xem the nao nhé

snow_queen3112

Nó van hien thẻ nhớ la folder mà k mở được=> Theo m de dinh virus lắm. Trong TH nay ban click vào tab Folder tren thanh công cụ để mở, k click trực tiếp. Them nua quét virus cai the đó đi.

nếu hu roi thì mình khong noi làm gì. con cam trực tiếp bang dau đọc thể nho ma nói không nhận, nhưng bo vao dt mà van binh thường thì ban bo thẻ nhớ vao dt rồi cắm vao may vi tính coi sau do co cái gì can thiet rồi lấy ra khong thì format lai the nhớ bằng fast32 la ok, nhưng thuong thi mấy cái dt LG hay co giắc xạc giong giac usb nên de ket nối với máy tính

annhien0902

thẻ nho ban trong điện thoai van nhận chứ? khi cam vào PC co hien tên không hay chi hiện Removable Disk ? ban thử cắm the vao dt và bo mat khẩu đi, doi dau đọc khác xem con bị không? cam sang pc khác xem sao?

Các chủ đề có liên quan khác