Berke

có ai biết trả lời giùm .Vì sao bất vào được trang vietson.com ,tui rất mê cờ tướng lắm ,xin cảm ơn

Rambert

uh huh vẫn bình thường muh ... có thể do đường truyền của bạn có vấn đềhic chơi cờ tướng guest dốt lắm ... caro bị đóng cửa buồn ghê á -_- ... khi nào u vào được vs chỉ guest chơi cờ tướng với hen :psee ya at vietson ^_^

Laurenz

vietson nhiều lúc bị như vậy, bạn thử check lại sau khoảng thời (gian) gian bạn vào bất được đó khoảng 3-4 tiếng

saobang

trang này lâu lâu bị downbạn thử lúc khác vào xem sao , sẽ được đó .

Traveon

hãy đánh thêm 3 chữ w ở đầu xem sao . Đầy đủ nè

Santiago

joylife: hãy đánh thêm 3 chữ w ở đầu xem sao . Đầy đủ nè ya, đôi lúc vây. vào home rồi mới vào được vscc

Farris

Nick là gì thế ? thỉnh thoảng giao lưu chút Nick tui là : lo_lo point: 1111.4 con 1 cho đẹp ! hom nào thích thì kêu nhé. Thân. !

Jamon

các bạn vui lòng giải thích hộ mình về điểm uy tín trong vitson.com.Kiếm điểm uy tín bằng cách nào?!Vừa rồi mình nhận được mail thông báo mình nhận được 5 điểm uy tín nhưng mình lại bất biết ở đâu ra!Xin Thank các bác

Anwar

diem uy tin dung de? len level 100 diem uytin thi duoc level 1 nhung ban phai co icon moi len duoc level, lam sao duoc diem uy tin la nhu vay`. nhung nguoi co icon co the vote cho ban duoc 2 credit, neu' ban co viland 2 cai thi nguoi co icon rate 2 land duoc 4 credit. moi ngay ggoi' hang 10 nick icon, neu' rate du? 10 nick co icon moi ngay thi ban duc 40 credit chuc' ban vui ve? toi la phaobinh o viéton.com cung gian' bo voi viéton.com nhieu nam nay chuc bam vui ve?

Các chủ đề có liên quan khác