Đây la mot trong những game rat hay của GBA cac bạn à ! Ban đóng vai mot chu trang trại (Do mot người quá co tang lại cho bạn) với mot dong vốn ít oi ban đầu, bạn phai tim cách kiếm ra tien ( bằng cach trong trọt các loai rau củ quả,nuôi gia súc, gia cầm, đào khoáng,... rat nhieu cách) với so tien kiếm được ban co thể tậu nhà mới, nang cap công cụ, tham chi nâng cấp ca nong trại của mình,...

Game dac biet còn có he thong event "siêu" da dang như: đua ngựa, chọi gà (có the dem vật nuôi cua ban đi thi đấu ), nấu ăn, cac cuoc thi,...

Game co thoi gian thực ngay va đêm, có lich trong game,...

Bạn co the xem tivi co ca dự báo thoi tiet

Còn cau hinh máy thì kaka, con cai ban phím với con chuot (àh mà khong can chuột) chỉ can con cái bàn phim la chơi được, bat ke máy bạn 100MHz, GAM 128 cung vậy he he,...

Hơi dài dòng, cuối cùng, quan trong nhất là cai gi mới chơi được :

Link giả laptop chac tui khong can post.

Mọi thắc mac ve trò chơi cu comment tại 2pic này, mình se giup đỡ tận tinh het khả năng.

Kính bút,

Never Die Love Angel

hình anh so lược để cac ban không thấy "lỡ tay tai cai game cùi" ma dap bể bàn phím

Dành cho ai thich ban 3D:

Link game HV 3D

dongchoac_ch

Woa lau lau mới thấy mot game hay lại dc viet hóa thế nay thanks bác nhé Down ve chơi xem the nao

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D những đặc điểm cơ bản của triết học phương đông Văn hóa, Xã hội 0
D Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ - Quảng Trị Khoa học Tự nhiên 0
M Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ-Quảng Trị Khoa học kỹ thuật 1
D Nhờ mọi người tải bản tiểu luận đầy đủ này giúp em với ạ! Toán cao cấp 1
Sugilite Giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh Kinh nghiệm và kỹ năng 0
D Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay Luận văn Kinh tế 0
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
D Khảo sát phương thức sử dụng ẩn dụ ngữ pháp trong các văn bản khoa học tiếng Việt Văn học 1
D Áp dụng thuật toán best first search vào tìm đường đi từ một điểm đến một điểm khác trong bản đồ của một xã Công nghệ thông tin 0
M Khám phá bản Lóng Luông - Nơi có những vườn hoa tuyệt đẹp khi du lịch Mộc Châu Địa lý & Du lịch 0

Các chủ đề có liên quan khác