Tình hình là em đang muốn unlock con này để xài 3 mạng cho tiện. Có cao nhân nào vô sẻ chia kinh nghiệm cho em với ak. Em xin và hậu tạ.....!!!1

candybietyeu

Mình cũng có nhưng mà con này lock cả phần cứng lẫn phần mềm.tốt nhất pạn lên mang ra tiệm.chi phí bao nhiêu thì mình k biết tại mình nhạt được,nhưng mà k dùng 3G lên cũng vứt xó

anvit_ihmv

em ở thủ đức , không biết có tiệm nào unlock được không hay có cách nào tự xử được k, mong các cao nhân chỉ rõ

---------- Bài thêm lúc 23:18 ---------- Bài trước là lúc 22:18 ----------

không có cao nhân nào vô hộ em à

Vào trang này đi bạn

Bạn chỉ cần nhập số seri trên thân của usb vào (Enter IMEI)và Security Code(mã kế bên) rồi bấm calculator là sẽ thấy mã unlock

chu_teu_coi

thichduthucai Vào trang này đi bạn

Bạn chỉ cần nhập số seri trên thân của usb vào (Enter IMEI)và Security Code(mã kế bên) rồi bấm calculator là sẽ thấy mã unlock mà mf100 có làm đươc không bạn

Gawain

l123456789 Mình cũng có nhưng mà con này lock cả phần cứng lẫn phần mềm.tốt nhất pạn lên mang ra tiệm.chi phí bao nhiêu thì mình k biết tại mình nhạt được,nhưng mà k dùng 3G lên cũng vứt xó

Không dùng thì send cho mình đy bạn

tieuthiensu_158

thichduthucai Vào trang này đi bạn

Bạn chỉ cần nhập số seri trên thân của usb vào (Enter IMEI)và Security Code(mã kế bên) rồi bấm calculator là sẽ thấy mã unlock chỉ dẫn chi tiết cái bạn ơi web đấy là như thế nào mà nhận các emie usb sản xuất từ VN và Tung của thế?

haithien13 chỉ dẫn chi tiết cái bạn ơi web đấy là như thế nào mà nhận các emie usb sản xuất từ VN và Tung của thế? Kéo xuống dưới cuối đó bạn

Chỉ cần lấy mã unlock, sau đó bạn bỏ Sim mạng khác vào thì nó sẽ đòi nhập mã unlock. Bạn nhập mã lúc nãy thì sẽ unlock vĩnh viễn thôi. hay thử phần mềm này

vanvn98

thichduthucai Chỉ cần lấy mã unlock, sau đó bạn bỏ Sim mạng khác vào thì nó sẽ đòi nhập mã unlock. Bạn nhập mã lúc nãy thì sẽ unlock vĩnh viễn thôi. hay thử phần mềm này Không được rồi bạn ơi, mình lắp sim khác vô thì nó kếu " thiết bị chỉ tương KẾT với sim viettel, rồi bắt thoát luôn, không thấy chỗ nhập mã unlock. bạn có thể chỉ dẫn cụ thể đựoc không

khaikkk12

Tình hình là mình đã unlock được nha,có j thì Phần mềm wa yahu: nhoxfight_crazydance64
đừng Phần mềm inbox mất công,mình không đọc đâu nhé

Các chủ đề có liên quan khác