Theo thong bao của trang Fshare.vn thì bat dau từ hôm qua 25/12/2012, trang nay bắt đầu trien khai "mời bạn bè" thông qua mail, facebook, forum...ae vao day xem chi tiết:

Theo no thì mỗi khi ban mời duoc 1 người ban dang ký tai khoan fshare ban se được cộng 500 diem thưởng, mà cu 1000 điểm thưởng thi doi được 1 ngay tai khoản VIP.

Mình da thu nghiệm được cách này, rat don giản thôi. Đầu tiên, ban dang ký 1 tai khoan free tại đây: . Day se là tai khoan chính của bạn, sau do bạn vào trang để lay mail mà đăng ký, sau 10 phut lại lay mail khác de dang ký thôi the la sẽ có vo so điểm thưởng hihi .

Theo kinh nghiem cua mình để giam bot thời gian 10 phut đổi mail ban vao trang 10minutemail.com bang cac trình duyệt khac nhau sẽ rất nhanh.

Hoạc dang ký mail ở

tranmanh8x18

10minutemail chỉ reg dc 1 acc/10 phút . Rat lau !~ DÙng tien hon !~ Đỡ phai reg acc chỉ go captcha thôi mà captcha co 4 ký tu go cũng nhanh

10minutemail chỉ reg dc 1 acc/10 phút . Rat lau !~ DÙng tien hon !~ Đỡ phai reg acc chỉ go captcha thôi mà captcha co 4 ký tu go cũng nhanh sao minh dung yopmail không thay nog ửi mail về nhỉ

headstrong_2708

minh dung yopmail vẫn nhan mail của fshare ok

mong là se co tool dki nhu vu 50gb kleii sao minh lam tool 50gb kleii k dc ta . cái nay cung k rành lam ban rảnh k minh bat team viewer giup minh với

10minutemail chỉ reg dc 1 acc/10 phút . Rat lau !~ DÙng tien hon !~ Đỡ phai reg acc chỉ go captcha thôi mà captcha co 4 ký tu go cũng nhanh dùng luon cùng cũng ok

shock_girl610

mình mói duọc 14000 điểm mà mọt số tài khoản mènh kích hoạt ròi mà nó vẫn báo chua kích hoạt hic

tigerous_4787

Tớ moi test xong bằng yopmail van ok nhé.!! Link kich hoạt tài khoan trong mail tuy không load duoc nhung khi click link roi thì tài khoan Fshare của bạn van duoc +500 điểm nhé.

Các chủ đề có liên quan khác