doantiencuong87

Em da cai đặt rất nhieu phien bạn IDM deu bi lỗi installation failed :

Mặc dù da dung Cleanse Uninstaller Pro go bỏ rồi cai lai các phiên ban khac nhau deu bi lỗi trên.

Em cung da vào run => regedit . . . xoa key cũ roi van không được.

Mong mọi nguoi giup đỡ chỉ cho cach khắc phục!

Thanks!

Cái nay minh cũng gặp nhung virut thì không phai roai vì mình dung kapersky mà. Có hom cai lại được roi xong lại bị loi la cứ dowload thi no hiện lên 1 bang gì đó ==> Không dow đựoc... Mong cac pro giúp đỡ... Thanks

bachdiep1210

Cai nay mình cũng gap nhung virut thì khong phai roài vì minh dung kapersky mà. Co hom cài lại duoc roi xong lại bi loi là cứ dowload thi nó hiện len 1 bảng gì đó ==> Khong dow đựoc... Mong cac pro giúp đỡ... Thanks Đúng vay minh cũng sài KIS ban quyền nên chac khong phải do VIRUS .

---------- Bai thêm lúc 20:55 ---------- Bai trước là lúc 20:53 ----------

chac ban này bi loi rùi, virut, ................ Minh download bản cài truc tiep từ trang chu cung bị lỗi vậy.

no1_kem

không pro nao giúp được a ? Minh cũng bị lỗi này,không lam sao cài đặt được,bực mình quá!!!!

peti_yeuhe0

Dung Total Uninstall 5 go ra rồi cài lai ban Toi cung bị như vậy, gỡ di cai lại vẫn thế, cài ban khac cũng vậy, tat cai KIS đi thi cai được được không lỗi, bat dc link n nhung khong download được

Yai_blog

Chủ topic dung ve cai idm607 rồi COPY 2 file IDMan + RegKey (32bit) hay RegKey64 (64bit) vao thu mục vừa moi cai xong. OPEN file RegKey -> OK. Thanh cong chưa nào ?

Barra

Chu topic dùng về cai idm607 rồi COPY 2 file IDMan + RegKey (32bit) hoac RegKey64 (64bit) vào thu muc vừa mới cài xong. OPEN file RegKey -> OK. Thành cong chua nào ? pass de download là gi vay bạn

dieuhien010879

Em da cài đặt rat nhieu phiên bạn IDM deu bị lỗi installation failed :

Mặc du da dùng Cleanse Uninstaller Pro go bo rồi cài lai cac phiên bản khac nhau đều bi loi trên.

Em cũng da vao run => regedit ... xoa key cũ rồi van khong được.

Mong moi nguoi giúp đỡ chi cho cách khắc phục!

Thanks! 1 Copy IDM ra desktop, 2 la tat Phần mềm virus, 3 la xem lại thoi giang thử xem

Cob

Sao ban nay lạ vậy, chac co virut, mình cai ban nào cũng thanh cong cả

lick hong r` Chu topic dùng về cai idm607 rồi COPY 2 file IDMan + RegKey (32bit) hoac RegKey64 (64bit) vào thu muc vừa mới cài xong. OPEN file RegKey -> OK. Thành cong chua nào ?

Các chủ đề có liên quan khác