frigidmoon

mọi nguoi cho mình hỏi win8 h da ra bản chính thuc nao rồi và minh thi chỉ dùng windows khong yêu cầu chuc nang gì nhiều chu yeu là lướt web choi game thì minh nen dùng win8 loai nao

Thank moi người trước nhé

quynhhoa1410

Theo minh dc biết thì Microsoft da ra windows 8, windows 8 Pro va windows 8 Enterprise. Theo nhu cau cua bạn thì ban nen dùng windows 8 Pro la ok lắm rồi. Minh thay nhiều người lua chon windows 8 Pro lắm. Cung thu trải nghiệm windows 8 tu luc ra bản chính thức, minh dung Enterprise 90 day, công nhan muot hơn windows 7 mac dù 2 ban 7 và 8 deu la Enterprise hết.

MrKen_pr09x

Windows 8 hien có 4 phien ban chính: Core (Basic), Pro, Pro VL, Enterprise. Người dung ca nhân xai ban Pro la du rồi, sau khi cai đặt dùng key MAK active qua phone la ổn.

P/S: không nen xài bản dung thu 90 ngày, vi ban này không kich hoat được, sau khi het hạn chỉ co nuoc xoá bỏ va cai lại Windows.

chauthuy_truong

vậy moi nguoi cho mình link ban pro nhé chu mat công cài dat nham bản dùng thu nua trước win7 bi 1 lần rồi @@

hung_Phat

Nghe windows 8 không ho tro 1 số game nhu win7 đúng ko?

Như game cs1.6? Nen tang mới không tuong thich với game cu la điều dễ hiểu. Windows 7 truoc đây cũng thế, tuy nhien minh mới nghe không choi được CF chu chua thấy bảo xai Windows 8 không ban dc CS.

Một so game online như Boom, CF,... va mot số game cu khac không chạy duoc tren windows 8. Neu ban còn muốn choi nhung game này ma không đợi update duoc thi nên dùng windows 7

Baldwynn

T cai half life 1.6 bi loi và update game boom online bi loi nên nghĩ la do win8 Nếu ban la gamer, hay don gian bạn chỉ can 1 chiếc may tinh de phục vụ công việc, koi film, nghe nhạc, luot web thì Windows 7 la sự lựa chon cho bạn. Còn neu ban là người yêu thích, muon tim tòi, khám pha cai mới thì nen xai Windows 8.

qht_148

Co the cài 2 windows tren song song dc không ban? Đc bạn, bạn chia them 1 phan vung vừa du de chứa windows mới. Nhưng nho la windows cũ cài trước, windows moi cài sau nhé. VD: ban cai windows 7 xong roi giờ muốn cai windows 8 thì cai len phân vùng moi chia như, thế khi boot moi co 2 lựa chọn: windows 8 vs windows 7 cho bạn. Thân.

Hamo

hùi lau minh xài bảng windows 8 pro 32bit thi k đá được fifa du đã dùng rat nhieu cách rùi lai cai windows 7...vì vay theo mình nên cho ban windows 8 cuoi cung ra thì tot hon

girl_lonely_812

hui lau mình xài bang windows 8 pro 32bit thi k đá dc fifa dù đã dung rat nhiều cách rui lai cái windows 7...vì vậy theo minh nên chờ ban windows 8 cuối cung ra thì tốt hơn Windows 8 ra ban Final từ 26/10/2012 roi ma bạn, không biết à!?=.=

May t vừa mới mua da được cài san win8 single rồi Neu không thích bạn co the cài lai Windows 7, con lo sau này muon xai lại Windows 8 thi làm bản ghost backup, không nua thì dual boot. Lưu y 1 điều là neu muon dual boot, ban phai cài thủ công Windows, tuyet doi không ghost 1 trong 2 HDH vi nhu vậy rất de xay ra lỗi, không boot duoc vo 1 trong 2 HDH.

vay moi người cho minh link bản pro nhe chu mất công cai dat nhằm bản dung thu nữa trước win7 bi 1 lần roi @@ Tai ve mà cài nè bạn: (Them cac dòng sau vao sau dấu ? roi enter là ra link lien )

3vhm9oubk38336c

zbz1o0ab4447j81

1wk4nelqg74o14e

p8pxlg7gktn06t5

wl9wbij59mxdupl

1w04psby3gdqp9h

64qnsj3du5j96qh

w9snwo9kys4caxx

4vfwas1wm6l5766

866th3ypymytdl4

s4rq99g1gg84ycc

jktmq5fh55a13vc

izye9ga66g8dzxx

Nen tang mới không tuong thich với game cu la điều dễ hiểu. Windows 7 truoc đây cũng thế, tuy nhien minh mới nghe không choi được CF chu chua thấy bảo xai Windows 8 không ban dc CS. vẫn choi am ầm nhé bạn, mình choi ban source đây không van đề gì hết

Derrell

o minh thử đều khong duoc bạn ơi No co rất nhiều part, bạn copy cai dòng lên thanh san đó, sau do copy từng dòng kia rap vào đằng sau roi enter.

Các chủ đề có liên quan khác