neu_1326

Nền gia laptop neo-geo(điện tử cần) là mot chuong trình nổi tieng voi rất nhiều game hay. Sau day mình xin gioi thieu cách làm va cac game.

Đây la phan chạy:

cái này minh da down được khoang hon 30 trò rồi

Sau khi tai ve các bạn giai nen và nối cac file lại bằng FFSJ

nếu chua co thì có the down FFSJ tại đây

Chạy file NeoRAGEx 5.0.exe thì se nhu thế này

Ở thu muc vừa giai nen có thu muc là: ROMs la thư mục chua cac Bios game ma cac bạn cần chơi, cac ban sau khi down cac game của mình dua thi để vào thu muc này .(đưa luon ca file .zip vao không cần giai nen ra)

Và một dieu rat quan trọng va phai chỉnh lại duong dan tới ROms. De lam được thì cac ban làm như sau:

Ở màn hinh chinh chọn: Directories va o mục ROMPATCH 1 thi các bạn dien dia chỉ ma cac bạn de thu mục giai nen ví dụ: Mình de thu mục vừa giai nen ở ổ D thi mình sẽ dien nhu sau : D:\nrx50. cac ban xem hình

Vậy la xong , để choi cac bạn down cac bios về rồi an chu IMPORT rồi chon game để chơi.

Có the chinh các nốt di chuyen bằng cách vao CONTROLS -> KEYBOARD SETUP.

Các ban co thể tìm them nhung game khác tại

Chú ý: doc ky hướng dẫn truoc khi dùng!!

Patricio

bác windows cho em hoi sao cái NeoRAGEx 5.0 cau bac nặng dữ vậy

em thay ben mấy rôm khac co vài MB thôi

Rất Thank bạn đã quan tam đến topic Nang chang qua la minh` da down về khoang 30 trò rồi, khoi mat công các bạn tìm, trong do có các tro hay như samurai, metal plus...

chjl0ve_kaiz

sao bac không down hết roi up lên lun de tui down 1 fat cho xog lun

Down hết cai do chắc cũng hơn 10G, thich giet người à? Ma co mấy trò khong hay lắm nên down lam gì.

domdom67

cái ne minh up lên cong truong it rùi nhung ma up mỗi Samurai thui minh up cả bộ lun

thien_vu_vn

cái phàn nrx50.rar chi co file từ 001 002-004 005 006 ma thieu 003.tui không join được.xem lai ho nha.Thank nhiu

Ko hieu tại sao MF no lại xóa mất 003 giờ minh cung không còn giu cai đó nữa rồi. sorry bạn

Các chủ đề có liên quan khác