Jennis

bạn chủ thớt cho mình hỏi một câu , nếu dùng thủ thuật trên thì file torrent có được seed khi download xong không ? không bạn ạ. nhưng sau khi download về nếu có ý thức thì bạn có thể tự seed bằng utorrent như bình thường.

thanhbk_305

mình thấy bằng cách này thì những người sau down torrent đó cũng hơi thiệt , dù sao cũng thank chủ thớt một cái , mong những người sau khi download xong bằng IDM sẽ seed tor đó

Chandrak

Trang này limit 1GB/ngày, và nó không có vụ reset lại hàng ngày đâu nhá, dung lượng thì nó không giới hạn nhưng bị giới hạn về băng thông kiểu này thì cũng chẳng ra gì!

Khuyên các bạn dùng 2 trang leech torrent này (Có thể tạo nhiều acc để lách luật):

[tối đa leech 1GB]

pure_love_2801

Trang này limit 1GB/ngày, và nó không có vụ reset lại hàng ngày đâu nhá, dung lượng thì nó không giới hạn nhưng bị giới hạn về băng thông kiểu này thì cũng chẳng ra gì!

Khuyên các bạn dùng 2 trang leech torrent này (Có thể tạo nhiều acc để lách luật):

[tối đa leech 1GB] Không phải đâu bạn ạ. cái hay của trang này là nếu như torrent mà bạn up vừa được người khác up trước đó rồi thì bạn có thể down hay xem phim ngay mà không cần chờ leech. thêm vào đó mình vừa down 1 phim 2gb từ đó về. có ngày mình down 6gb cũng không sao. và trang này bạn có thể đăng kí nhiều acc, cứ mỗi 1 acc bạn lại được 7 invite, KẾT lập bao nhiêu chẳng dc

còn về 2 trang bạn giới thiệu, tất nhiên mình biết, trang đầu tiên acc free thì max download 150kb/s nhé, trang 2 thì bây giờ bạn đăng kí bằng niềm tin

tổng magnet 90mb là quá nhiều đấy. vui lòng ra chỗ khác để bọn này nghiên cứu thread nhé. ngu thì đừng có lập topic như vậy

host nào ở đây ????

toàn bộ trang The Pirate Bay có 90mb

bạn nghĩ sao ????

linhkent0501

đăng ký nó báo cần invite code,chủ thớt cho xin cái invite ~~ Bạn đăng kí bằng tài khoản facebook hay Twitter ấy

nghe thì hay đây nhưng đúng là xài cái này thì chak chết a e quá.. đấy chỉ là với torrent mà chưa có ai up lên trang đấy thôi, những torrent phim mà nhiều người seed thì hầu như vừa có người khác up lên rồi nên sẽ không cần leech nữa, không ảnh hưởng đến các seeder

MacAdhaimh

đâu có. mình download tẹt cả ngày hôm nay mà. bạn vừa xác thực địa chỉ email đăng kí chưa? Mình đăng nhập bằng face thì cần xác nhận cái gì vậy ? limit 1g mà

keou_303

Nó giới hạn 1g thì chỉ còn nước clone, dù sao xài chùa mà vầy cũng hay, thank, trung bình down 1 HD clone 1 acc ... ặc ặc

sakura_bluebmt

Mình đăng nhập bằng face thì cần xác nhận cái gì vậy ? limit 1g mà bạn đăng nhập bằng face thì trang furk.net sẽ gửi 1 email xác nhận đến mail mà bạn dùng để đăng nhập facebook ấy. mình vừa xem lại và vẫn down ngon, có giới hạn trong ngày thôi, mà nó giới hạn 3 hay 4gb gì cơ

Các chủ đề có liên quan khác