nsk1926

Download nhạc ở trang nào chất lượng nhất?

Mình muốn biết ý kiến của các bạn về chất lượng nhạc của các trang web nổi tiếng hiện nay. Mong các bạn nhiệt tình nêu lên nhận xét của mình nha

theo mình thì chỉ có down nhạc lossless thôi chứ nhạc down ở các trang nhạc thường là nhạc 128 thôi

thutinh_online

nhạc ở đâu củng thế,miễn chất lượng 128 trở lên là được.

embebaby_kute

nhaccuatui có 320 đó bạn. GO.VN cũng toàn nhạc 320

theo mình thì chỉ có down nhạc lossless thôi chứ nhạc down ở các trang nhạc thường là nhạc 128 thôi lossless đâu dễ kiếm đâu bạn. với lại không chơi lossless trên các thiết bị số như điện thoại, máy nghe nhạc,...

hoangyenngothuy

Chẳng trả lời được trang nào là chất lượng hay không. các bạn phụ thuộc vào cái gì bây giờ? Ai kiểm soát chất lượng up lên Web? Dựa vào bitrate ư? Ai ngăn cấm chuyện chuyển đổi từ 64kbps lên 320kbps. Chắc gì các bạn down bài nhạc 320kbps mà nghe hay hơn 128kbps. Bitrate chỉ tốt thực sự khi ta chuyển từ đĩa gốc (ở đâu ra?). Mình chỉ nghe trước khi down hay down một bài ở vài trang rồi nghe lại.

hihi.hoatuyet

Chẳng trả lời được trang nào là chất lượng hay không. các bạn phụ thuộc vào cái gì bây giờ? Ai kiểm soát chất lượng up lên Web? Dựa vào bitrate ư? Ai ngăn cấm chuyện chuyển đổi từ 64kbps lên 320kbps. Chắc gì các bạn down bài nhạc 320kbps mà nghe hay hơn 128kbps. Bitrate chỉ tốt thực sự khi ta chuyển từ đĩa gốc (ở đâu ra?). Mình chỉ nghe trước khi down hay down một bài ở vài trang rồi nghe lại. Đồng ý kiến, vàng thau lẫn lộn

lamtuyethai157

hi vọng 1/11 tới trả tiền thì có nhạc chất lượng

ra_n_bi

Nhà bạn có dàn âm thanh 5.1 hay 7.1 ko? Nếu có thì hãy bàn đến chuyện chất lượng, còn có đôi loa Stereo thì nhạc ở đâu cũng như nhau tất!

ptd_pah

Bạn nào có nhu cầu thì vào đây ^^

Mình toàn down và nghe ở trang này

chờ tới ngày 1-11 thì chắc sẽ biết nhạc trang nào chất lượng, nhưng lại trả phí.

quynhhoa244

Bạn nào có nhu cầu thì vào đây ^^
đồng ý với bác này,trang này rất ngon

kntphuc

nếu khả năng nghe của bạn không cao thì tải ở đâu cũng vậy thôi,chỉ cần tải đúng bản mà bạn muốn nghe và thưởng thức thôi,đừng có đú 320kps hay lossless làm gì trong khi chả phân biệt được

còn bạn trên kia bảo loa 5.1 hay 7.1 thì chắc loa nhà bạn cỡ chục nghìn $,còn loại mấy tr thì chả ai mua 5.1 hay 7.1 để nghe nhạc cả

Diarmad

Mấy trang nổi tiếng như back-bite sắp thu tiền lệ phí bài hát khi down rồi

thaipvep

Trang nào cũng thế thôi. Chất lượng nào cũng vậy. Convert được hết mà. 320 ngon nhất. có lẽ vậy

mr_gsb

Mình thì hay down trang nhaccuatui.com, 1 phiếu cho web này nhá.

Denney

thấy nhạc trang back-bite up đầy đủ nhất

Các chủ đề có liên quan khác