Sigfrid

Hôm rồi em vào Ketnooi thấy có một tin nhắn thế này "
..... là một trong các doanh nghề được đầu tư bởi IDG, có nhiều thế mạnh cũng như kinh nghiệm trong lĩnh vực phân tích và cung cấp thông tin...", mà thành viên này thì em đâu có quyen , em chẳng hiểu sao họ lại biết mà nhắn tin nhỉ ? mà hìnhcoi nhưhọ nhắn tới các thành viên trong forum

manlyboy_266

cách Tạo Tin Nhắn Tới các Thành Viên Trong Vnz , Bác Nào biết Vào Chỉ Em Thank Nhiệt Tình

Chắc là họ spam cho tất cả hòm thư

phuonghoa313

cách Tạo Tin Nhắn Tới các Thành Viên Trong Vnz , Bác Nào biết Vào Chỉ Em Thank Nhiệt Tình

sao tiu đề không ăn khớp j vs nội dung vậy thread

thấy quen quen hay KẾT thích là spam cho vui thôi mà

tranhangtour

thì em hỏi bác nào biết chỉ giùm lâu lâu ví dụ giáng sinh này làm một phát chúc mừng anh em , giáng sinh vui vẻ

Win

Gửi thì họ sẽ thống kê các acc và gửi theo list. Bây giờ bạn chỉ cần vào 1 bài viết nào hay, xem ở phần Thank có hàng 1000 acc và họ lấy ở đó.

thuyphuong2310

thì em hỏi bác nào biết chỉ giùm lâu lâu ví dụ giáng sinh này làm một phát chúc mừng anh em , giáng sinh vui vẻ Trong phần nhắn tin có ghi chú "Phân cách tên thành viên với dấu chấm phẩy ';'" đó bạn.

Các chủ đề có liên quan khác