dola_dom

bi xài MF190 sim mimax .. dùng tools DrashBoard mà sao nó cứ HSDPA woai` ... báo 5000ms luôn mà vào ketnooi.com/forum mất 10phút

huhuhu ... có khi kết nối rồi nó báo UMTS , "timed out" ..nhấn connect thỳ 2-3 phút là rớt lịch bịch

sao đây ! bạn nào có cách xử lí cái dụ này thỳ giúp bi với ! thanks nhiều nha ...mình chờ tin các bạn

hic. viettel lại chặn rùi. mình cứ chuyển sóng là dis, dùng tool cũng không được. bị bóp xuống 156Kbps thì còn làm được gì nữa

bachanlua_tihon

Dùng thử tôl này xem, mình xài mấy lâu rồi vẫn rất ổn. Nhớ chọn đúng cổng COM nhé

vow.love

Dùng thử tôl này xem, mình xài mấy lâu rồi vẫn rất ổn. Nhớ chọn đúng cổng COM nhé
tool này dùng như thế nào bạn. mình chọn đúng cổng COM rồi nhưng nó hiện là đang bị bóp với lại chẳng thấy chỗ nào bấm kết nối hay hack cả bạn chỉ giúp mình nhé

cuz_of_u000

tool này dùng như thế nào bạn. mình chọn đúng cổng COM rồi nhưng nó hiện là đang bị bóp với lại chẳng thấy chỗ nào bấm kết nối hay hack cả bạn chỉ giúp mình nhé Bạn thử down 1 cái gì đó = IDM xem, sau đó bật tool này lên, nó sẽ tắt Dcom của bạn, chọn đúng cổng COM và chờ khoảng 30s nó sẽ tự mở băng thông

Mình dùng tool trên nhưng bản của e173eu1 vẫn sài rất ngon, đôi khi tắt tool đi mà tốc độ vẫn cao (Mimax)

chuẩn men !!!!! cái tool này làm chuyện smart wa' !!! hjhjhj ! dc 200kb/s .... mà nó có đếm Mb ??? hình như đến giới hạn là nó off hả bạn ????

đừng nói là vậy á nha ..thanks bạn trước cái rồi từ từ mò ..hjhj

Attie

nó fix rồi hay sao ấy mình cũng cứ chuyênt từ edge sang hspa thì nó dis mạng

thử cái tools của kalaledo ở trên đi bạn ! ok lắm ! mà ổn định thôi chứ tốc độ không cao như cái DashBoach

anhvaem2997

chuẩn men !!!!! cái tool này làm chuyện smart wa' !!! hjhjhj ! dc 200kb/s .... mà nó có đếm Mb ??? hình như đến giới hạn là nó off hả bạn ????

đừng nói là vậy á nha ..thanks bạn trước cái rồi từ từ mò ..hjhj Nó không giới hạn dung lượng nha bạn, thoải mái luôn

dosonlam

Nó không giới hạn dung lượng nha bạn, thoải mái luôn Mới xài d-com, bạn chỉ dẫn mình cách xài, hay cho mình cái link nào chỉ dẫn cũng được. thank

Mới xài d-com, bạn chỉ dẫn mình cách xài, hay cho mình cái link nào chỉ dẫn cũng được. thank Bạn vào xem chỉ dẫn ở đây nè:

Các chủ đề có liên quan khác