Trưa hôm qua em còn cắm máy down pes 2013 speed là hơn 700KB/s buổi tối đi làm bữa thịt chó vs bạn về sáng nay mắt nhắm mắt mở hì hục phá băng thông mà được có 15KB/s, làm thủ công với thử mấy tool cũng không ăn thua, cứ chuyển sóng là dis không thương tiếc. Tệ hơn nữa là gói cước tối đa mà lại bị bóp tới tấn 15KB/s thì sống làm sao nổi. Bác nào vừa từng trải qua và có kinh nghiệm khắc phục thì sẻ chia cho em với. hut hẫng quá

Twrgadarn

Trưa hôm qua em còn cắm máy down pes 2013 speed là hơn 700KB/s buổi tối đi làm bữa thịt chó vs bạn về sáng nay mắt nhắm mắt mở hì hục phá băng thông mà được có 15KB/s, làm thủ công với thử mấy tool cũng không ăn thua, cứ chuyển sóng là dis không thương tiếc. Tệ hơn nữa là gói cước tối đa mà lại bị bóp tới tấn 15KB/s thì sống làm sao nổi. Bác nào vừa từng trải qua và có kinh nghiệm khắc phục thì sẻ chia cho em với. hut hẫng quá Dùng mạng đành chấp nhận . 3G đơn thuần chỉ là đường truyền internet giúp bạn lúc nào cũng có mạng cập nhật tin tức xã hội thôi .

Giờ khuyên bạn nên chuyển mạng dây thì hơn , Cho dù bạn hack được 3g thì tài nguyên mạng viettel giờ cũng chán lắm . Chập chà chập chờn giờ mình đang định chuyển sang dùng ADSL 12 mbps đây

ha_hin

vẫn bình thường mà bạn

phá gần 2 tiengs mới được 1 lần mỗi lần vào mạng là cứ để máy chạy liên tục

nct.12a1

lại hack ầm ầm rồi các bạn ạ. đúng là trong cái khó ló cái khôn. em huy gói cước rùi đăng ký lại thì bẻ bóp vô tư, chứ như lúc sang cứ chuyển sóng là dis. đến dùng tool cũng dis thì em thấy tâm trạng u ám quá. các bạn ai bị như em thì hủy rùi đăng kí lại nhé ^^!

lehongthu2001

Trưa hôm qua em còn cắm máy down pes 2013 speed là hơn 700KB/s buổi tối đi làm bữa thịt chó vs bạn về sáng nay mắt nhắm mắt mở hì hục phá băng thông mà được có 15KB/s, làm thủ công với thử mấy tool cũng không ăn thua, cứ chuyển sóng là dis không thương tiếc. Tệ hơn nữa là gói cước tối đa mà lại bị bóp tới tấn 15KB/s thì sống làm sao nổi. Bác nào vừa từng trải qua và có kinh nghiệm khắc phục thì sẻ chia cho em với. hut hẫng quá Xài 3G vui là vậy đó pác, giờ tạm cất nó vào kho... khi nào viettel lơ là cảnh giác đem ra phá tiếp coi sao

life_00

chủ thớt cho e nhờ xí nhé hiện e xài 3G viettel cho đt...gói mimax 40k/tháng ( chưa kể 10k của 3G) nhưng e xài hết dung lượng 500MB mà nó cho rồi...bh lsao để gia hạn thêm nữa. vì theo chu kỳ của nó 1 tháng nó mới tự động trừ tiền vào tài khoản để gia hạn 500MB khác...mà đến tận 28 mới đến ngày. mà bh e hết dung lượng rồi...ai có cách khắc phục chỉ e với...

tctuvan

Viettel 3g chán quá, chia sẻ từ mobile sang máy tính tốc độ cực chậm, trước đây đâu có thế

Các chủ đề có liên quan khác