Panteno

Hòi nảy mới đăng nhập MF thì nó hiện mí dòng sau:

This account has been locked.

See our page about account suspensions for more information.

Thấy nguyên cái ổ khóa là em biết ngây tài khoản bị khóa , Túm dò mở cái mail lên thì thấy nó thông báo một số file vi phạm điều khoản gì gì đó... hixhixx

Các pro cho e hỏi: có cách nào để mở lại acc ko,trong đó có nhiều tài liệu quan trọng lắm á, và cả bô hình nền em sưu năm ngoái đến h (

), các a chị có cách nào thì chỉ e với... rất cảm ơn!

qlong05

Của m cũng chỉ có khoảng 30GB thôi nhưng cũng chung cảnh ngộ, toàn phần mềm và tài liệu cơ bản. Lý do của m bị block chắc tại m share Public nhiều quá!

haru_moon

Hix, Thiệt tình trưa nay đăng nhập vào MF thấy nó khóa... muốn khóc luôn. Công sức của em bỏ ra để viết bài này:

Giờ đây.. mất sạch . Tận thế chưa chết mà h thấy chết trước ròi

Mình thì không bị tương tự chủ thớt, có điều là nó clean sạch mấy Gb dữ liệu không báo trước, chỉ còn cái My File trống trơn.

manhthuongle

Hix, Thiệt tình trưa nay đăng nhập vào MF thấy nó khóa... muốn khóc luôn. Công sức của em bỏ ra để viết bài này:

Giờ đây.. mất sạch . Tận thế chưa chết mà h thấy chết trước ròi Chia buồn cùng bạn, m cũng có 1 topic tương tự.. , giờ chán chẳng muốn up lại nữa.

Tieu_Li

Chia buồn cùng bạn, m cũng có 1 topic tương tự.. , giờ chán chẳng muốn up lại nữa. Bài viết bác công phu thật.

Giờ ôm nhau mà khóc thôi . Lần sau em phải trích tiền mua cái UsB đề dành backup lại. Mọi người nhớ làm thế nhé, tin tưởng MF quá có ngày tương tự em

Nhân tiện topic này. Chúng ta có thể nói về cách vượt mặt Mediafre không ?

Hiện tại acc của mình toàn phần mềm lớn, nếu bị phát hiện chắc là delete ngay thôi.

Nhưng đến giờ 1 tháng rồi mà chưa bị phát hiện. Lượt download rất nhiều rồi.

Vậy tạo thêm tk nữa để dành lưu thứ đặc bjệt wan trọng, hay lưu y chan cáj chính để dự phòng

Herlbert

những file của TK miễn phí thì họ xóa thôi cho không quá tải máy chủ! Không phải, nó chỉ xóa những file Cr-ack, KeyMaker của phần mềm do vi phạm điều khoản gì gì gì của nó thôi...

dongtran8885

chia vui với bạn. đt ra bên MF mà hỏi đi Cho tiền với một người thông dịch đi... alo liền

Winthrop

Không phải, nó chỉ xóa những file Cr-ack, KeyMaker của phần mềm do vi phạm điều khoản gì gì gì của nó thôi...

Hồi đầu của m những file nhiều part thì nó chỉ xóa 1, 2 part rồi hôm vừa rồi thì block hẳn.Nên giờ cũng nản back up thật. Chán nhưng vẫn dùng MF.

Các chủ đề có liên quan khác