Dạo này mình bận quá ít online nên không thừơng update mới nay có bản mới up cho AE dùng. có gi thiếu xót bỏ qua nhe!Và cũng không co gi thay đổi ngoài IDM new

Không tương tự như các chương trình Download khác là chỉ chia nhỏ dữ liệu khi bắt đầu tải về, thì Internet Download Manager tự động chia nhỏ trong suốt tiến trình download.

Internet Download Manager còn có khả năng kết nối liên tục nhiều lần không cần thông qua các bước đang nhập thêm vào để đạt được mức tốc độ download tốt hơn.

Chắc các bạn cũng vừa hiểu ít nhiều về chương trình này rối đúng không. Nên mình cũng không nên phải nói nhiều

Download Internet Download Manager 6.14 Full + key và hướng dẫn

or

Mediafire dễ sử dụng nhưng dạo này hay chặn vì bản quyền nên các bạn yên tâm có link dự phòng khác:---------->

1.

2.

or

Only Cr-ack IDM v6.xx All Ver

Update Vi Vu...Mà Nhớ Khi Update Khi phai Cr-ack lại nhe.

Chú ý:Nếu các bạn gặp vấn đề dowload trên mediafie thì xem chỉ dẫn khắc phục nhe!
Thấy Hay Thì Thanks Caí Nha!

AE thấy tốc độ mình xài zầy có nhanh ko?

Siegfried

ko dow dc

file Cr-ack dow vebi may tinh block Khi Ban Download IDM 6.14 da co Cr-ack luon rùi, còn ban nao co nhu cầu lấy Cr-ack không thi download hok thi không cần down ve lam gì.

Còn link mình check vẫn oke!

Nuri

có rồi nhưng dù sao vẫn cổ vũ tinh thần boss của chủ thớt

bienthuycnc

sao thấy mấy thím cứ post phần mềm vào box này nhể. trong khi đó cái này có mục post riêng mà

sao thấy mấy thím cứ post phần mềm vào box này nhể. trong khi đó cái này có mục post riêng mà Wow Thế Ak, Sao Minh không Biet Vậy te?????Muc Nao Vay Hia. Hố Hố......

Các chủ đề có liên quan khác