Merry Madagascar 2009

iMDB:

Complete name : [V-Z Uploader G_D]Merry Madagascar 2009 DVDrip 250MB.avi

Format : AVI

Format/Info : Audio Video Interleave

File size : 248 MB(MKV)

Duration : 28mn 11s

Overall bit rate : 1 232 Kbps

Bit rate : 1 095 Kbps

Width : 704 pixels

Height : 384 pixels

Display aspect ratio : 16:9

Vietsub: Yes

Director: David Soren

Writers: Eric Darnell, Tom McGrath, and 1 more credit

Stars: Ben Stiller, Chris Rock and David Schwimmer Nội dung:

Câu chuyện này diễn ra vào khoảng thời (gian) gian giữa 2 phần Madagascar và Madagascar 2, bao gồm các nhân vật vừa quen thuộc với khán giả. Phim bắt đầu khi Ông già Noel và các con tuần lộc gặp sự cố trong lúc hạ cánh xuống một hòn đảo. Sau cú va đập đó, ông vừa mất trí nhớ nên không thể tiếp tục công chuyện phân phát quà của mình. Vì vậy, Alex, Marty, Melman, Gloria và nhóm chim cánh cụt vừa thay ông đảm nhận trách nhiệm này. Thế rồi bao nhiêu tình huống dở khóc dở cười vừa xảy ra trong suốt quá trình làm chuyện của họ ...

Nằm trong chùm phim xem ngày giáng sinh, Megafun chúc các bạn có những giờ phút thực sự thư giãn. Chúc các bạn một giáng sinh an lành!

Vietsub:
ketnooi.com/forum Xem online:

masterwildghost

Mình down về dùng Join ghép lại nó lại đòi part 003 vậy G_D bạn thử chụp cái ss lên mình xem nào! có 250MB mình cắt ra thành 2part(200MB+48MB)..

muaxa_mac133

bạn thử chụp cái ss lên mình xem nào! có 250MB mình cắt ra thành 2part(200MB+48MB).. mình join zong rồi thì khi chạy = kmp, wmp12, Codec thì nó báo lỗi code không chạy được là soa G_D, đuôi phim là AVI phải không

YuD_Kira

mình join zong rồi thì khi chạy = kmp, wmp12, Codec thì nó báo lỗi code không chạy được là soa G_D, đuôi phim là AVI phải không đúng đôi phim là avi, size 250MB, mình xem bằng cả k-lite lẫn kmp đều xem bt, bạn thử down k-lite bản mới nhất là 6.66 về xem sao!

hong_nhung

có bác nào upload lại jìum em được không ạh. HÌnh như link vừa die rùi. Em Thank các bạn nhiều

Geron

Link die hết rồi bác ơi T___T Bác up lại hay cho link khác được không ạ? Thanks in advance

Các chủ đề có liên quan khác