dinhphdc

Chào các bạn hôm nay mình sẽ chỉ dẫn cho những bạn nào chưa biết backup lại bản quyền cho bộ OFFICE 2013 khi vừa ACTIVE bằng phone. Nếu như bạn nào vừa biết rồi thì các bạn lũy ý thêm cho mình còn những bạn nào chưa biết thì tham khảo nha.
Để làm được trước thiên các bạn phải chọn chế độ hiển thị các thư mục đang ẩn trong máy trước vừa (việc này đơn giản nên các bạn tự làm nha)
B1: các bạn vào ổ đĩa C sẽ thấy thư mục Mscache sau đó các bạn click vào để mở nó ra

sau đó các bạn mở tiếp thư mục ALL USers

Sau đó các bạn sẽ thấy các thư mục như hình sau ( đối vời máy của mình thì thư mục đó có tên là {91150000-0011-0000-0000-0000000FF1CE}-C tùy vào từng máy mà thư mục đó sẽ có tên khác nhau).

Ở đó sẽ có nhiều thư mục khác nhau, các bạn cứ mở từng thư mục lên cho đến khi thấy thư mục có chứa các tập tin như sau

thì các bạn coppy và save thư mục đó lại nha. nhớ save nó vào nơi nào an toàn nha vì nó sẽ dùng để backup lại mỗi khi chúng ta cài lại OFFICE 2013 đó nha.
Như vậy là vừa xong công việc. mỗi khi chúng ta cài lại bộ OFFICE 2013 thì chỉ cần RUN tập tin PRoPlussWW thế là bạn vừa Backup thành công rồi đó.
chúc các bạn sẽ thành công.
LƯU Ý: cách này thực hiện được trên windows 7 và 8 nha các bạn

nh0_sh0ck01

để bữa nào thử, có cách này nữa sao? nhớ cái này dùng để phòng khi bộ office bị lỗi thui mà. dù sao cũng thanks vì vừa share

để bữa nào thử, có cách này nữa sao? nhớ cái này dùng để phòng khi bộ office bị lỗi thui mà. dù sao cũng thanks vì vừa share có thật mà. mình vừa thử thành công rồi

Charlton

b chủ thớ ơi,sao m vào ổ C mà không thấy file mscache như b bảo nhỉ,hic hic

andoangian

b chủ thớ ơi,sao m vào ổ C mà không thấy file mscache như b bảo nhỉ,hic hic ah. trước tiên bạn phải chỉnh hiện các thư mục bị ẩn trước đã. bạn vào phần view chọn hidden items rồi bạn sẽ thấy thư mục MScache

duongpbinh

Cách mới, nhưng dùng soft Advanced ... để backup sẽ đơn giản hơn. Dùng soft đúng là đơn giản hơn nhưng đối với cách active bằng phone đôi khi dùng soft không tìm được key đâu bạn ah

Các chủ đề có liên quan khác