Mình tìm dc 1 số thứ trên mạng nhưng chưa dùng đến,giờ muốn upload lên mediafire thì có cách nào mà không phải down về rồi lại up lên ko,dùng cách này thì lâu lắm.

tramheotram

nếu file không có pass thì cứ save file về account của bạn. còn có pass thì phải down về rồi up, mà up file có sẵn trên MF rồi thì nhanh lắm, tương tự như nó check trên server của nó mà thấy tương tự thì nó chuyển vào account cho bạn luôn, nhưng cũng có lần mình down từ MF rồi up lên lại mà nó up lại từ đầu luôn, chắc hên xui.

Fonzell

tốc độ tùy thuộc bạn xài gói cước nào, nếu muốn up nhanh thì ra quán nét cáp quang mà up, còn adsl ở vn thì thường khoảng 50-70 kb/s. up 1 file 200mb lên mf mất khoảng 1 tiếng.

sok_angle

Mình tìm dc 1 số thứ trên mạng nhưng chưa dùng đến,giờ muốn upload lên mediafire thì có cách nào mà không phải down về rồi lại up lên ko,dùng cách này thì lâu lắm. add cai file đó vào acc mình là xong, có mấy cái tùy chọn bên dưới chữ down load đấy, hình như vấn đề này có Topic rồi, search google trước khi hỏi nhá

ice_heart97

Nếu file đấy vừa có trên mediafire rồi thì khi bạn down về xong up lên thì mediafire sẽ kiểm tra xem có trên hệ thống chưa, nếu có rồi thì chỉ vài giây là xong

P/S: đấy là với những file có mật (an ninh) khẩu, còn nhưng file không có thì chỉ chuyện save về acc là xong

Cosmo

Up từ máy: tạo thư mục trong account của bạn rồi up từng file từ thư mục ở máy bạn vào thư mục đó.

Còn nếu ý bạn là thư mục MF chứa mấy file mà bạn tìm được, bạn muốn save về account của bạn để biến nó thành của bạn thì bạn chọn hết các file rồi nhìn qua bên trái sẽ thấy lựa chọn Save to My files (save to my account). Nhưng file có pass thì không save được.

lonely_8121988

Tạo 1 account free rồi đăng nhập, vô link file đó chọn Save To My File, cách này còn tránh được file bị block nữa đấy

ducdat1309

Tạo 1 account free rồi đăng nhập, vô link file đó chọn Save To My File, cách này còn tránh được file bị block nữa đấy Làm theo cách bác này đi, hay đấy

Các chủ đề có liên quan khác