meomeo_kute

KB971033 - thuốc thử liều cao cho pác ...tải về từ trang của Microsoft...set up vào...Chúc pác vui vẻ!!!

matthuan

KB971033 - thuốc thử liều cao cho pác ...tải về từ trang của Microsoft...set up vào...Chúc pác vui vẻ!!! cái này lúc tối em vừa update xong,

Arkwright

Win 7 Cr-ack thì không có dong change product key Dòng đó ở đâu vậy bác mình tìm thử mà không biết ở đâu. Bác nói rõ hơn xíu đi
KB971033 - thuốc thử liều cao cho pác ...tải về từ trang của Microsoft...set up vào...Chúc pác vui vẻ!!! Cái đó là gì vậy bác, em cũng muốn thử xem windows của em như thế nào nhưng không rành về tin học sợ bác đưa liều cao em sốc đấy

giống thằng bạn mình là bản quyền thì nó kèm theo một phiếu ghi key windows đề phòng trường hợp khi mih cài lại windows còn không thì Cr-ack rồi

cái này lúc tối em vừa update xong, lên đây test luôn đê

Hàng cùi bắp xài hơn 3 năm rồi đây

demen_xy_0504

tương tự thằng bạn mình là bản quyền thì nó kèm theo một phiếu ghi key windows đề phòng trường hợp khi mih cài lại windows còn không thì Cr-ack rồi Oh, ra vậy. Ủa nhưng mà cái bản quyền ấy là bạn của bạn tự mua ở đâu hả. Chư khi mình mua cái laptop nhân viên họ đâu có hỏi mình có mua windows bản quyền không đâu, mình cứ tưởng là tiền mua bản quyền được tính vô luôn rồi chứ
lên đây test luôn đê Nhìn giọng cười sao thấy nguy hiểm quá sợ test xong nó block thì tiêu

Các chủ đề có liên quan khác