thanh_thuong_tt

Chào tất các ACE, mình thấy sài thằng này tốc độ Download và Upload nhanh nên giới thiệu cho các bạn sài.

1. Link đăng ký của mình các bạn ủng hộ:

2. Sau khi đăng ký xong ACE được 5Gb, sau đó các bạn lấy link đi giới thiệu và sẽ được nâng cấp lên 32Gb hay lên đến 500Gb, và sau 1 thời (gian) gian các bạn sẽ thêm được nhiều dung lượng nữa để lưu trữ cũng như thời (gian) gian sẽ gia tăng lênĐây là dung lượng của mình được và ngày hết hạn nha các ACE:

3. Asus đang khuyến mãi từ 1/12/2012 đến 2/1/2013, tặng thêm gif iTunes hay Google Play cho account nào được may mắn trúng thưởng nửa đó. Và còn nhiều cái hay nữa nên các bạn thử đi rồi sẽ thấy nha

ha_vy_87

Anh em tiếp tục đi, chứ hết hạn vào 26/12/2012 đó nha, càng nhiều người càng tốt, rồi anh em giới thiệu để nhanh lên như mình nha

judas_iskariot

Vậy đến khi hết hạn thì sao bạn, file mất sạch à == Bạn giới thiệu người thêm thì acc của bạn sẽ thêm thời (gian) hạn sử dụng mà bạn, mà tới 2015 thì lâu quá trời luôn

nhokkute_1612

bro cho hỏi vài câu nhé:

- thiết bị không phải asus có xài được ko?

- so sánh với dropbox thì cái nào hơn ( tại đang dùng dropbox thấy ngon nhất)

- có hạn dùng thế kia chắc hết hạn nó bắt mua là không KẾT rồi

huonglan4932bis

Không có Asus vẩn dùng được bạn à, cái này nhanh hơn dropbox nha bạn, còn thời (gian) hạn thì bạn có thể giới thiệu người vô dùng để bạn được cộng thêm thòi hạn và dung lượng

baothusinh

sao mình dùng cái link của bạn mà dung lượng có 3GB hình như 2GB free khong được 5gb như bạn nói lạ thế???

lamvietphap

Bạn xem lại thử đi, coi có thiếu thông tin gì không nha bạn, lại được thêm dung lượng nữa nè các bạn:

peheo1510

sử dụng như nào thế Chào tất các ACE, mình thấy sài thằng này tốc độ Download và Upload nhanh nên giới thiệu cho các bạn sài.

1. Link đăng ký của mình các bạn ủng hộ:

2. Sau khi đăng ký xong ACE được 5Gb, sau đó các bạn lấy link đi giới thiệu và sẽ được nâng cấp lên 32Gb hay lên đến 500Gb, và sau 1 thời (gian) gian các bạn sẽ thêm được nhiều dung lượng nữa để lưu trữ cũng như thời (gian) gian sẽ gia tăng lênĐây là dung lượng của mình được và ngày hết hạn nha các ACE:

3. Asus đang khuyến mãi từ 1/12/2012 đến 2/1/2013, tặng thêm gif iTunes hay Google Play cho account nào được may mắn trúng thưởng nửa đó. Và còn nhiều cái hay nữa nên các bạn thử đi rồi sẽ thấy nha

Các chủ đề có liên quan khác