Aundre

Mình có chương trình này yêu cầu cần có .net framework 4.0 mới dùng được

Mình vừa cài thành công nhưng vẫn không chạy được chương trình

Mình vào Turn windows fetures on or off để bật .net framework 4.0 nhưng không thấy

vậy cuối cùng là nó bị làm sao vậy tất cả người?

Máy mình là windows 7 32bit nhé.

Kermit

THế cái Netfirm work của bạn là bản nào?! Cài lại bản dành cho windows 32 bit xem. Hoặc:

Remove cái Netfirm đấy đi. Khởi động lạoi máy. Xong cài lại là ổn.

Không thì tạo người dùng mới rùi cài xem.

Không thì GHost lại mays ^^

Chúc bạn thành công ^^

nikita24480

Bước 1

• Tải về Warcraft 3 Chủ đề này từ các liên kết trên và giải nén các tập tin nén vào bất kỳ thư mục bằng cách sử dụng WinRAR.

Bước 2

• Chọn Warcraft yêu KẾT của bạn 3 chủ đề từ thư mục "Chủ đề", bạn sẽ tìm thấy ảnh chụp màn hình có mỗi chủ đề cùng với các tập tin cài đặt của họ.

Bước 3 • Bây giờ, Run "CUSTOMBG.reg" và sao chép "Textures" và "UI" thư mục Warcraft thư mục cài đặt của bạn 3.

Bước 4 • Warcraft chủ đề 3 của bạn được cài đặt Bước 5: Gỡ cài đặt • Nếu bạn muốn gỡ bỏ cài đặt Warcraft chủ đề 3 của bạn, chỉ cần loại bỏ "Textures" và "UI" thư mục từ thư mục Warcraft 3 và Khởi "UNINSTALL.reg" tập tin từ thư mục Warcraft Chủ đề 3. Warcraft 3 Mods / Chủ đề Cài đặt Với chỉ dẫn Warcraft3 Chủ đề Chooser: Bước 1 • Run "Warcraft 3 Theme Chooser.exe"> "Cài đặt" duyệt "Warcraft 3 tập tin Location" thư mục Warcraft thư mục cài đặt của bạn 3. Bước 2 • "Chủ đề"> Chọn một Theme> "Thiết lập được chọn là chủ đề hiện tại"> "Cài đặt".

Bước 5: Gỡ cài đặt • Nếu bạn muốn gỡ bỏ cài đặt Warcraft chủ đề 3 của bạn, chỉ cần nhấp vào " Gỡ bỏ "

Em không biết file ...1.1 của bác là file gì nhưng em có file ''Warcraft 3 Theme Chooser '' cho bác đây:

Em cũng không có chơi cái game này nên bác thông cảm nhá!!!

Bạn tải file cài từ trang chủ của Microsoft, Net Framework 4.0 hay 4.5 luôn cái nào cũng được.

Khi cài sẽ update Net framework lên bản mới, còn cài như bạn hình như chưa hiệu quả.

Link tải bản 4.5 RC:

minh_ky

Bạn tải file cài từ trang chủ của Microsoft, Net Framework 4.0 hay 4.5 luôn cái nào cũng được.

Khi cài sẽ update Net framework lên bản mới, còn cài như bạn hình như chưa hiệu quả.

Link tải bản 4.5 RC: Muốn cài bản 4.5 cần có 4.0 cài đặt trước đó, 2 phiên bản này chạy độc lập với nhau nên soft yêu cầu 4.0 phải cài đúng bản 4.0, cài 4.5 vô để làm gì.

air_walk_boy_13

bạn Phần mềm yahoo: [email protected] mình sẽ gửi cái Net Framework 4. .NET Framework ở đâu thì cùng down từ trên Microsoft về, vừa không cài được thì bản nào cũng thế cả thôi.

Các chủ đề có liên quan khác