virgo_star_9x

em có save một file video từ ProShow Gold mà nó định dạng theo ứng dụng của nó

em muốn chuyển sang đuôi khác như .wav .mp4 .flv ... thì làm sao ạ?

em có tham khảo ở các website khác nhưng những thông tin đó là bản cũ

em không biết cái của em " đời " nào nữa!

em up icon vs giao diện của nó cho ACE giúp đỡ nhá

icon em nó đây!!

còn đây là giao diện....

nhiều thông tin nói là chọn Create Output mà tìm quài không thấy chữ đó =="

Chago

Bạn chọn publish hay chọn các định dạng sẵn có như DVD, Bluray, Video, youtube trên thanh công cụ có sẵn đấy bạn, sau đó chọn các thông số và xuất file ra là được.

angel_baby

Đó là bạn Save lại để khi nào tiếp tục thì bạn sửa, bổ sung...Còn muốn lưu các định dạng .wav .mp4 .flv thì bạn phải xuất file. Bạn có thể tham khảo thêm ở Video này.

Engel

Bạn chọn publish hay chọn các định dạng sẵn có như DVD, Bluray, Video, youtube trên thanh công cụ có sẵn đấy bạn, sau đó chọn các thông số và xuất file ra là được. Thanks bạn nhưng khi bấm Publish thì máy báo như thế này!

Bạn dùng covert video là chuyển được định dạng mà mình tính khi save ở ProShow thì nó ra đuôi .wav rồi dùng Format Factory chuyển sang các file cần thiết ^^

Đó là bạn Save lại để khi nào tiếp tục thì bạn sửa, bổ sung...Còn muốn lưu các định dạng .wav .mp4 .flv thì bạn phải xuất file. Bạn có thể tham khảo thêm ở Video này.

Thanks bạn nhá nhưng nút Publish mình bấm không được

Nhớ hôm trước mà biết cài mà tự nhiên bây giờ quên mất tiêu

P/s: còn ai giúp mình hok??

Kermit

Bạn phải tạo video trước, add các file vào timeline của Proshow, sau đó chỉnh sửa hiệu ứng cần thiết sau đó mới xuất file được bạn nhé!

duongvq2003

Bạn phải tạo video trước, add các file vào timeline của Proshow, sau đó chỉnh sửa hiệu ứng cần thiết sau đó mới xuất file được bạn nhé! à à

mà bạn cho mình hỏi luôn mình mún định dạng khi xuất file có đuôi .avi được hok??

& sử dụng bản Proshow Gold nào tiện nhất?

Bản mình đang xài loading lâu quá! =="

snow_queen3112

cái bày mình có làm 1 vài lần lâu lắm rồi, hình như định dạng video cũng khá nhiều mà. nếu không bạn cứ chọn avi xong dùng total covert chuyển lại theo ý muốn

moniu_iumon

Proshow load nhanh chậm còn phụ thuộc cấu hình máy nữa bạn, đa phần load chậm là do cấu hình chưa đáp ứng tốt với proshow. Hiện nay để ổn định thì bạn có thể download bản mới nhất của proshow về dùng, hìnhcoi nhưbản 5. thì phải dùng bản Producer ấy, có thể xuất ra gần như tất cả các định dạng phổ biến hiện nay.

hanbongvan

Proshow load nhanh chậm còn phụ thuộc cấu hình máy nữa bạn, đa phần load chậm là do cấu hình chưa đáp ứng tốt với proshow. Hiện nay để ổn định thì bạn có thể download bản mới nhất của proshow về dùng, hìnhcoi nhưbản 5. thì phải dùng bản Producer ấy, có thể xuất ra gần như tất cả các định dạng phổ biến hiện nay. bản mình đang sử dụng là ProShow Gold 5.0 build 3222 !!!

nhưng cho mình hỏi là mình mún định dạng khi save file là .avi được ko??

ngucto

bản mình đang sử dụng là ProShow Gold 5.0 build 3222 !!!

nhưng cho mình hỏi là mình mún định dạng khi save file là .avi được ko?? Được chứ bạn!

à à

mà bạn cho mình hỏi luôn mình mún định dạng khi xuất file có đuôi .avi được hok??

& sử dụng bản Proshow Gold nào tiện nhất?

Bản mình đang xài loading lâu quá! ==" Bạn chưa có video nào, chưa tạo nó thì xuất báo lỗi rồi. Theo m bạn thử Proshow Producer xem (Các bản 5xxx trở lên ấy). M cũng vừa dùng và thấy rất hay, nhiều Style, Project, Transition...rất đẹp.

Các chủ đề có liên quan khác