Thank bác nhé . nhận được rồi ( còn 5GB bác làm nốt )
xong

mà cỏn có 5gb bác cũng không tha em :p

Eanrin

em ra 7gb thì làm gì tiếp để lên hả bác?????????? lập gmail mới để tăng tiếp.

truc20061990

thế bác làm thế nào được 50gb Xem đi bạn

bạn dùng mail của bạn
"Xông nhà" cho tool mới của nguoila

---------------------------------------------------------------------------------
Thank bạn chithong2000 vừa test thành công...1 thủ thuật mới...

mình xin chỉ dẫn a e thế này

Ví dụ mình có 1 acc 30 kí tự vừa sử dụng là: [email protected]

bây giờ mình thêm 1 dấu . thành: [email protected]

để invite tiếp cho 1 acc nữa...kết quả là vẫn nhận được email kích hoạt để tăng GB nhé

Với cách này, các bạn chỉ cần 1 acc gmail (30 kí tự) thêm dấu chấm là có rất nhiều email gmail rồi,

mà vẫn là pass cũ thế là có thể invite cho rất nhiều acc kleii rồi đó

Mình 2 share cái email gmail này:

Tha hồ mà thay đổi dấu . nhé

Code: s100dijfoisjfoisdjfijfsdfsdfas vnz123456
s101dijfoisjfoisdjfijfsdfsdfas vnz123456
Test nào.....

Lại test tiếp nào............

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Nhận tăng dung lượng acc dropbox thêm 48GB/2 năm và 21.25 GB forever acc dropbox cho mem Ketnooi InterNet 50
B Tăng cường hoạt động nhận thức của học sinh thông qua việc dạy học các yếu tố giải tích nguyên hàm - Kiến trúc, xây dựng 0
H Tăng cường hoạt động nhận thức của học sinh thông qua dạy học chương phương pháp tọa độ trong mặt ph Kiến trúc, xây dựng 0
O Nghiên cứu xây dựng chương trình nâng cao nhận thức về tăng trưởng xanh cho một số doanh nghiệp nhỏ Khoa học Tự nhiên 0
V Áp dụng học tăng cường cho bài toán nhận dạng hành động hàng ngày sử dụng dữ liệu từ cảm ứng đơn giả Công nghệ thông tin 0
Q Nhận thức của giáo viên tiểu học về chiến lược quản lý hành vi đối với trẻ có dấu hiệu tăng động giảm chú ý trong một số trường tiểu học ở Hà Nội Luận văn Sư phạm 2
C Từ đặc trưng thể loại và phương pháp sáng tác, tăng hiệu quả tiếp nhận khi giảng dạy tác phẩm văn xu Luận văn Sư phạm 0
D Nhận thức của sinh viên trường Đại học Hải Phòng về lời khen ngợi như là một phương tiện tăng cường Ngoại ngữ 0
P Đối với các trường hợp mua, bán chứng khoán trên sàn giao dịch thì thời điểm ghi nhận tăng hoặc giảm Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
E Một số giải pháp gia tăng giá trị dành cho khách hàng được cảm nhận đối với sản phẩm gas bình dân dụ Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác