Mình sử dụng đổi tên quá 5 lần rồi chẳng biết làm sao để đổi nữa.

Google seach toàn cách cũ và không thành công. Ai cho mình các đổi với. Tks

dykaxinh

mấy thằng trẻ trâu suốt ngày thấy đổi tên,cái tên thật của mình thì chẳng dám để

nguyenviet1012

chắc phải chọn lại tên cũ thôi bạn, giờ nó khóa chức năng đổi tên rồi thì phải, bữa trước nhỏ bạn kêu làm giùm mà cả buổi trời cũng không dc. Hay tạo lại acc mới đi bạn..hihi

Bevis

mấy thằng trẻ trâu suốt ngày thấy đổi tên,cái tên thật của mình thì chẳng dám để Bạn không trả lời được thì bạn im lặng.thái độ ấy là gì vậy.?Chưa đến lượt bạn phải răn người khác!

cay_la_gio_30

Bạn không trả lời được thì bạn im lặng.thái độ ấy là gì vậy.?Chưa đến lượt bạn phải răn người khác! nếu động chạm gì bạn thì cho mình xin lỗi nhé!

2' mình dùng mỗi một tên từ lúc lấp fb tới h 2' mấy người đổi tên đổi cả avatar nữa làm không nhận ra bạn bè mình là ai chứ

mấy thằng trẻ trâu suốt ngày thấy đổi tên,cái tên thật của mình thì chẳng dám để không giúp thì đừng có spam. Muốn Ban acc hả bạn.

Ko giúp thì đừng có spam. Muốn Ban acc hả bạn. càng thể hiện bản chất trẻ trâu.ai rảnh mà đi câu post như mi.Còn dọa ban acc nữa cứ tự nhiên

platinum_angel

Bạn làm theo bạn VOZ này vừa làm.Mình vừa thử và thành công

tốt nhất bạn up ảnh thật của mình lên + CMND.

Sau đó vài ngày team facebook sẽ gửi về cho bạn 1 mail sau đó bạn reply lại thư đó bằng cách đính kèm CMND,thẻ sinh viên,bằng đăng ký lái xe( mình đính 3 cái ảnh này).

sau đó khoảng 1 tuần mình sẽ được đổi tên thật trong CMND.

Chúc bạn thành công

mấy thằng trẻ trâu suốt ngày thấy đổi tên,cái tên thật của mình thì chẳng dám để lại 1 thằng ngu tỏ ra nguy hiểm , xã hội lên bỏ những thằng như này

sonha1985

Đã lâu rồi kể từ ngày cách cũ không còn sử dụng được mà vẫn chưa có pro nào nghĩ ra cách mới nhỉ

onlyanapple_a10

mấy thằng trẻ trâu suốt ngày thấy đổi tên,cái tên thật của mình thì chẳng dám để mình nghĩ bạn mới là trẻ trâu ý, sợ khi bạn còn chẳng biết cái từ đấy nghĩa là gì

Các chủ đề có liên quan khác