muathu0507

Bây giờ mình muốn hỏi Microsoft Office 2010 Professional Plus bản x64 có cài được trên windows xp sp3 không ạ. mình vừa down về rồi cứ bấm cài đặt là nó chạy cái dòng extra.. gì gì đấy hết cái thì nó không chạy gì nữa. mấy lần thử lại đều thế. Liệu bản này có cài được trên máy như của mình không.

Thanks..............:

luong_luyen

Bản x64 chỉ cài được cho windows 64 bit thôi mà, mình search google thì xp sp3 không có bản 64 bit Mình down bản 64bit về không cài được bạn à. nhưng may wa mình down lại bản 32bit về dùng được rồi.

bibi_star_456

Phần mềm 32 bit có thể chạy được trên cả Windows 64bit và Windows 32 bit (tất nhiên 32bit sẽ ổn định hơn nhiều). Nhưng phần mềm 64 bit chỉ chạy được trên Windows 64 bit nhưng không chạy được trên Windows 32bit

Link bản Ofice Toolkit, mình chưa xem phiên bản, nhưng mình vẫn Active bằng bản này bình thường

nhoc_bi_bo

Phần mềm 32 bit có thể chạy được trên cả Windows 64bit và Windows 32 bit (tất nhiên 32bit sẽ ổn định hơn nhiều). Nhưng phần mềm 64 bit chỉ chạy được trên Windows 64 bit nhưng không chạy được trên Windows 32bit

Link bản Ofice Toolkit, mình chưa xem phiên bản, nhưng mình vẫn Active bằng bản này bình thường
Đó dùng bản của cậu vs mấy bản # mình down về đều thế này là sao:

phóng to thêm cho rõ này:

Mong tất cả người giúp mình........................HELP............ppppp ppp

thaohoai15

Down Net Framework 4.0 offline ở đây về cài rồi chạy lại Toolkit

Down Net Framework 4.0 offline ở đây về cài rồi chạy lại Toolkit
Bạn ơi mình có cài rồi mà đây này:

congtungheo_qt

Bạn ơi mình có cài rồi mà đây này:

Mình nhầm, phải cài Net Framework 3.5 SP1 mới đúng

lykha0305

Có 1 thực tế là cho dù Office 2010 có thể dùng hàng bản quyền nhưng đa số toàn KẾT hàng Cr-ack. Đến haiz!

Các chủ đề có liên quan khác