2403_1994

18 luật khi ra đường chơi, còn gọi là luật gian hồ, mà thèn nào cũng nên phải biết.

1. Không được ngủ chung với bạn gái của bạn thân.

2. Nợ máu trả bằng máu.

3. Đừng bao giờ cho thèn bạn thân mượn 1 số tiền mà mình không thể nào cho nó được.

4. Ra đường chơi mà bạn xăm con hổ hay con rồng khi đụng chuỵên bỏ chạy thì mai mốt xăm cái *** đi.

5. Khi đi chơi với anh em, đến lúc tính tiền thì đi cầu tiêu hay nghe phone ấy, làm vậy 3 -4 lần thì đập chết mịa nó đi.

6. Khi bạn gặp bạn gái của thèn bạn thân đi với thèn khác thì chỉ nên nói với nó khi bạn biết chắc nó sẽ bỏ con ghẹ này, còn không bạn sẽ mất thèn bạn vì gái.

7. Khi nhờ người ta một chuỵên gì thì phải cho người ta sự lựa chọn yes hay là no, còn cứ ép người ta làm ấy, thì đi chơi với Do* đi.

8. Đừng nên quen người nào là em gái hay chị gái của bạn thân mình.

9. Đừng nên nói xấu tình địch của mình.

10. Có chơi có chịu.

11. Gia đình là trên hết, đứa nào nó không xem trọng gia đình nó á thì bạn đé là cái gì đâu mà nó phải tôn trọng.

12. Đến với người nào thì về với người đó, đi chơi á mà gặp gái á, mà chở gái về bỏ bạn đi xe buýt về thì mai mốt mài đi ăn sh** đi.

13. Nếu là anh em, huynh đệ thì đừng có giận hờn nhau những chuỵên nhỏ nhặt.

14. Không nên khoe đồ, hay kể về món đồ bạn muốn mua hay sắp mua khi bạn còn thiếu tiền thèn bạn của bạn.

15 - 16 - 17 - 18. Cho không được đòi - Mượn thì phải trả - Đồn người ta tặng không được bán - Fu** người ta có con thì phải nuôi.

các bạn trẻ bây giờ kinh nghiệm sống thì ít nhưng lại rất KẾT đưa ra những tuyên ngôn có thể gọi là vớ vẩn

linhda_nguyen

với những người lịch sự chả nên phải dạy khôn vậy, cái này rút ra từ những phần tử gần như nguy hiểm , ăn nói cũng không lịch sự thì nói gì

Enrico

ngu học thì dù có nói văn chương mấy cũng vẫn mãi là ngu học... ra đường làm giang hồ vừa là cặn bả xã hội rồi ở đó mà còn bài vẽ...

q_zzzz1992

ngu học thì dù có nói văn chương mấy cũng vẫn mãi là ngu học... ra đường làm giang hồ vừa là cặn bả xã hội rồi ở đó mà còn bài vẽ... Bác ah, chỉ là giải trí có nên phải nặng lời thế ko????

vanvu_tran

điều 18 em không hiểu.ai giải KẾT dùm tý,hehe Nói đơn giản là phịch người ta có con thì phải nuôi bác ah, không chạy được đâu

Brodi

sao bác không đăng clip của anh Thoại luôn cho đỡ phải đọc Ghi lại thôi chứ không đăng, như thế này mà 1 số bác vừa nói là em vô học, thì post lên thấy a Thoại chửi bậy chắc nói em là xúc vật quá.

karl_lion

Cái này là ghi lại ở đâu đó đấy chứ, người đọc và ngẫm thì nhiều, mà làm thì ít. bây giờ cứ cái nào hợp hoàn cảnh là giã thôi.

huylavico

Ghi lại thôi chứ không đăng, như thế này mà 1 số bác vừa nói là em vô học, thì post lên thấy a Thoại chửi bậy chắc nói em là xúc vật quá. Vote. +1111111.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Giải quyết tranh chấp tài sản của vợ chồng khi ly hôn theo luật hôn nhân và gia đình Việt Nam năm 20 Luận văn Luật 0
D Pháp luật về giải quyết tranh chấp nhà ở và quyền sử dụng đất khi ly hôn Luận văn Luật 0
H Những thay đôỉ cơ bản của pháp luật hợp đồng mua bán hàng hoá trong kinh doanh thương mại khi Việt N Luận văn Kinh tế 0
T Xác định tài sản vợ chồng khi ly hôn theo Luật Hôn nhân và gia đình năm 2014 Luận văn Luật 0
T Hậu quả pháp lý về quan hệ tài sản giữa vợ chồng khi ly hôn theo luật hôn nhân gia đình năm 2000 Luận văn Luật 2
H Tổ chức dạy học dự án qua hoạt động ngoại khóa khi dạy các nội dung kiến thức chương "các định luật Luận văn Sư phạm 2
L Pháp luật về bảo vệ quyền lợi của lao động nữ Việt Nam khi làm việc ở nước ngoài Luận văn Luật 2
S Pháp luật thương mại hàng hoá Hoa Kỳ - cơ hội và thách thức đối với Việt Nam khi giao lưu thương mại Luận văn Luật 0
K Pháp luật về bảo vệ quyền và lợi ích hợp pháp của nhà đầu tư khi tham gia quỹ đầu tư chứng khoán ở V Luận văn Luật 0
L Pháp luật về bảo đảm quyền lợi của nông dân khi Nhà nước thu hồi đất để phục vụ cho các dự án phát t Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác