Boase

Mỗi bạn lập cho mình 10 tài khoản gmail, tên tùy chọn nhưng có đánh số từ 01 trở đi cho dễ quản lý. (trong ngày 13 thôi nhé )

Mật khẩu thì các tài khoản phải tương tự nhau.

Bạn nào làm được thì cmt ở đây rồi Phần mềm inbox cho mình.

Mình xin gửi 1000 point (sau thuế) để bạn kích hoạt tài khoản viettorrent gọi là chút quà.

Mình chỉ nhận 2 người đầu tiên thôi nhé.

Thanks for reading.

Có gì lũy ý, đừng ném gạch mình

Nethanel

Giờ đi ngủ, ai quan tâm cmt rồi gửi ds vào inbox mình nhé

Không ai quan tâm để nó tự chìm vậy

conginuakhongem

Cũng đang rãnh nhưng mà không rành torrent nên không biết point dùng làm gì cả? Sao bạn không treo giải khác cho nó phổ thông với nhiều người nhỉ

Hodei

mình có nick Gmail tên mình từ 1 tới 10 + thêm 3 cái khác tên nữa được không bạn ui?

daihung777

^ Như thế cũng được bạn ạ

Cũng đang rãnh nhưng mà không rành torrent nên không biết point dùng làm gì cả? Sao bạn không treo giải khác cho nó phổ thông với nhiều người nhỉ Mình cũng không biết treo thưởng gì nữa, hay download nên sẵn có mấy cái tài khoản torrent thì dùng thôi.

Ko dám share vì vừa bị block 1 cái , đổi point là tiện nhất

hoang_0510

Hôm nọ cũng có người nhờ lập gmail 500d 1 mail nhưng mà vào lập toàn bắt kích hoạt bằng phone nên rút luôn

e_nhin_ji_anh

Có người nhớ lập hộ, nhưng yên tâm là không có mục đích xấu

Nhưng mà nếu có dùng thế nào nhỉ, gợi ý để mình test nào

Ps:Hay hạ tiêu chí mỗi người chỉ cần 10 acc thì sao nhỉ

Thôi để nó trôi vậy

chaoslegionlion

Gmail giờ phải nhập code gửi sms về phone, mà 1 số chỉ được nhận 5 code. Mình mới đăng ký 10 cái xong

new_world

Gmail giờ phải nhập code gửi sms về phone, mà 1 số chỉ được nhận 5 code. Mình mới đăng ký 10 cái xong Có nhượng lại cho mình được ko, vẫn 1000 point kích hoạt viettorrent?

lovebus_vn

gmaill mình chỉ có mỗi 1 cái thôi

mà mình có cái acc hdvnbits rồi, giờ chỉ cần invite hdbits thôi, viettorrent thì thôi không chơi đâu

Các chủ đề có liên quan khác