hanbongvan

e gắn thử 1 thanh 512 thui mà có chạy được đâu nói chung main này hỗ trợ 256 thôi mấy a) tại e thấy cái case nó nhỏ với e hay di chuyển nhiều nên e mua thui

Edmond

Mình nghĩ bạn nên đầu tư 1 dàn mới thì hơn, tầm 4-5 triệu là xem phim với chơi mấy game online, bắn half life, đế chế với dotA được rồi. Lúc nào có điều kiện đầu tư thêm con card rời nữa là ổn. Cái dàn cũ này mình nghĩ có gắn thêm RAM cũng chả được là bao, mà mấy con RAM cũ này giờ kiếm khó, chúng nó hét giá kinh lắm. Năm ngoài mình đi lùng mãi mới được thanh 2GB, bus 800 mà mất 650k. Đến đầu năm học này mua laptop nên để lại bộ máy cho con em, đúng là phí của

Thôi coi như lần này mất tiền oan đi, rút ra được kinh nghiệm về sau trước khi mâ đồ điện tử viễn thông thì cứ lên ketnooi.com/forum để tất cả người tư vấn rồi hãy quyết định nhé

vuminhduc_vt

sax, máy này bạn mua bao nhiu thế??? Sao ban đầu không thử mua 1 con Dell đi, ra Phong Vũ ấy, cũng có vài con giá rẻ giá được lắm, vd như mình đang xài Dell Optiplex 755 này, hơn 5tr RAM 2GB, card on 384MB, core 2 duo CPU E6750 2.67GHz, cấu hình tàm tạm thui trời bạn đem so con này với con của chủ thớt....

con chủ thớt cả máy cả màn còn dưới 1 tr là chắc

munlai456

bác này bị trường hợp yk như tui luôn Lúc trước mình cũng k rành về máy tính và cuối cùng là lôi con máy ik như bạn về Ram máy mình được có 510 Nhưng là hàng của nhật (FUJISU) nên chơi game xem video bình thường k bị gì cả nên cũng đỡ . Mình thì chỉ bạn 1 cách là nên sử dụng thử p.m eboostr đó là p.m dùng USB or thẻ nhớ để làm bộ nhớ đệm. Cũng như thay thế ram vậy đó

Edric

lên ram 2g hay 4g thì tốthơn nhiều đó chém gió nó vừa vừa thôi pro

blood_of_dicth

e gắn thử 1 thanh 512 thui mà có chạy được đâu nói chung main này hỗ trợ 256 thôi mấy a) tại e thấy cái case nó nhỏ với e hay di chuyển nhiều nên e mua thui thôi lỡ rồi..con này chịu khó xài thôi chứ nâng cấp không được ,đồ cổ cũng chả còn

Các chủ đề có liên quan khác