qlong05

Mình đang xài IDM bản mới nhất 6.12, vừa Cr-ack thành công, nhưng khi download thì nó lại hiện cái bảng này

Đó là do lỗi của firewall do của AVG, mình đang xài bản AVG IS, nhưng những lần trước không như thế này, mở firewall vẫn download dc, lần này lại như thế. Mong các bạn giúp mình nha!
Chú Ý:Ở trong cái khung lỗi trên có hàng chữ "Setup Sopcast 3.5.0...." là cái file mình download trên mạng đó nha, download file nào thì nó sẽ hiển thị tên file đó chứ không phải lỗi do file đó đâu, download cài nào cũng bị thế hết!

Mình đang xài IDM bản mới nhất 6.12, vừa Cr-ack thành công, nhưng khi download thì nó lại hiện cái bảng này

Đó là do lỗi của firewall do của AVG, mình đang xài bản AVG IS, nhưng những lần trước không như thế này, mở firewall vẫn download dc, lần này lại như thế. Mong các bạn giúp mình nha!
Chú Ý:Ở trong cái khung lỗi trên có hàng chữ "Setup Sopcast 3.5.0...." là cái file mình download trên mạng đó nha, download file nào thì nó sẽ hiển thị tên file đó chứ không phải lỗi do file đó đâu, download cài nào cũng bị thế hết! không dùng AVG nên không biết. nhưng nói chung là chỉ cần cho phép idm hoạt động khi có firewall là được.

ch3p_xjnh

trời, vậy làm sao bây giờ, lúc trước xài bt dc, tự nhiên lại bị thế này, không lẽ cả diễn đàn không có 1 pro nào có thể giải quyết dc sao??

tắt poxy đi là xong. poxy chỉ dung được 1 vài hôm là chết. dung cái này tốt nhưng phải thay mới lien tục nên cũng nản

letrunghieu6893

IDM có hướng dẫn khắc phục lỗi đó bạn, xem tại link này nha!

Các chủ đề có liên quan khác