windcloud2047

Tình hình là ntn: Mình dùng win8 pro và cài word 2003, khi đánh văn bản xong nhưng không in được. Mình dùng máy in HP Laser Jet P1005, vừa cài driver máy in xong. Nhưng khi ấn vào biểu tượng in thì nó lại đòi chỗ lưu văn bản??? Mọi người giup tui với. Thank tất cả người nhiều

Đây là hình ảnh khi in

Meirion

K thấy chủ topic vào cho ý kiến xem được chưa nhỉ, m thì thấy bạn chọn nhầm máy in rồi. Bạn để ý nhận ra ở hình 2 chỗ save as type ấy.

no_mi172

Thiết lập lại máy in mặc định đi bạn, mình thấy trong hình bạn để máy in là máy in ảo ( xuất file xps ) của windows rồi

onijuka_love

Thiết lập lại máy in mặc định đi bạn, mình thấy trong hình bạn để máy in là máy in ảo ( xuất file xps ) của windows rồi Chính xác luôn, để máy in HP Laser Jet P1005 làm mặc định là OK thôi.

lop05kt

Thiết lập lại máy in mặc định đi bạn, mình thấy trong hình bạn để máy in là máy in ảo ( xuất file xps ) của windows rồi chuẩn rồi, làm theo bác này đi, mình cũng từng bị vậy

rock_crystal

trước mình cũng như bạn vậy,chưa cài driver mà windows nó thông báo đầy đủ không thiếu gì cả@@. sau 1 hồi cài lại driver và chọn loại máy in làm mặc định là in được à

Các chủ đề có liên quan khác